Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu kwa njia ya mtandao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwadui, Sep 7, 2011.

  1. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Serikali ya tanzania inampango wa kuanzisha kutoa elimu ya juu kwa njia ya mtandao ili kulabilian na tayizo la wahadhiri. Proffesa Wilbard Abeli Mkurugenzi wa Elimu ya juu Tanzania amesema hili leo mnazi mmoja kwenye maonyesho ya WIzara ya Elimu. wadau mnaonaje huo mfumo uitafanikiwa?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utafanikiwa sana na pia utaongeza idadi ya kura za CCM kwenye uchaguzi mkuu ujao kwasababu watu wataona kuwa serikali yao inawajali.
     
Loading...