Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elezea hisia zako hapa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jan 16, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwanini unatumia mda wako mwingi kuwa katika JF??Nakama unaona mda mwingi unautumia katika JF nini kifanyike ili uweze kufurahia JF?
    Je unadhani nijukwaa lipi malidhawa kwako??
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa kweli cjui kwann na2mia mda mwingi jf ila nafarijikaga cana naelimikaga nachekaga sana sometime nakosolewa na me nakosoaga sana at end maisha yanasonga kinachonifuraisha zaidi ninamarafiki wengi wakwenye mouse wengine washikaji ila wametumia id zakizushi wanakuchalenji mwisho unajua ni nani
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kaka Kiza Asante sana kwa Maswali yako yote ilikuwa uwe wewe wa Kwanza kueleza hisia zako ndipo na sisi tufuatie kueleza hisia zetu. Kwa Ufupi mimi huwa natumia muda mwingi kwenye kwenye Hapa J.F. Haswa kusoma habri za watu waliondika humu kwenye jukwaa la Dini na imani, jukwaa la Siasa, jukwaa la J.F Doctor,jukwaa la Jamii Photos, Jukwaa la Technolgy & Science Forum, na jukwaa la JF Store Enjoy This! hayo Majukwa ndio yanayonivutia sana nikiwa kwenye Computer yangu na jukwaa lingine lakini silo la hapo J.F. ni Jukwa la
    [​IMG]

    kwa upande wa Security

    1. Home >
    2. All Categories >
    3. Computers & Internet >
    4. Security

    hapo huwa napata Elimu na kila kitu kuhusu mambo ya Computer Security. Haya na wewe Mkuu KakaKiiza tueleze hisia zako juu ya Jamii forums?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi naona kunavitu vyakufanyiwa marekebisho kwani niwatu wengi wanatumia jf kupata elimu habari nk,ila nadhani katija mobile edition wanatakiwa kubadilisha nakuweka option nyingi au waweke mobile web inayofanana na ya PC ila iwe mini web kama wanavyofanya facebook!naiwe inachukua space ndogo!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Natumia muda mwingi jf kwa sababu situmii muda mwingi sehemu nyingine.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi naitumia sana JF kupata habari za Nchi yangu kwani kila siku napata hbr zinazojili Bongo. Hivyo muda mwingi sana huwa humu kupata habari mbalimbali.
    Kifupi kinachonivutia sana humu ni habari za kweli ni nyingi kuliko kusikiliza na kusoma magazeti.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna jukwaa malidhawa kwangu!!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mbona nakukutaga jukwaa la mambo yakikubwa??au unakuwa unapita tu!!
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lizzy unasikitika nini?[[​IMG]QUOTE=Lizzy;1501259]Hamna jukwaa malidhawa kwangu!![/QUOTE]
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tafadhali tuheshimiane..sio kila mtu anamaind hayo mambo yenu!!Nwyz kama hukunisoma vizuri ni hivii malidhawa sina ila ukitaka maridhawa ntakutajia!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [/QUOTE]
    Namkumbuka mpenzi!Sijui lini atarudi toka safarini!
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Utafikiria ni mimi vile nawazwa ujue Safari si kifo.


    [​IMG]
    Namkumbuka mpenzi!Sijui lini atarudi toka safarini![/QUOTE]
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni katika kupata habari na kucheka na marafiki!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [/QUOTE]
    Hehehe kama yupo labda na yeye anakuwaza hivyo mkiwa mbali mbali!Najua sio kifo ila nashindwa kujizuia!
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hehehe kama yupo labda na yeye anakuwaza hivyo mkiwa mbali mbali!Najua sio kifo ila nashindwa kujizuia![/QUOTE]

    Lizzy kweli najua kuwa atakuwa ananiwaza ila siku moja nitarudi tu
     
Loading...