Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

El kupambana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUTAIYO, Mar 16, 2012.

  1. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa Lowasa karudi kutoka German jana na kuthibitisha kwamba yuko fiti kiafya tayari kwa mapambano yaliyo mbele yake. Hivi wana JF ni mapambano gani hayo?
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    yakupiga kampen makanisan kwaajili ya uchaguzi 2015 na kumnadi mkwe wake ili aweze kunyakua jimbo la arumeru.
     
Loading...