Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EL kamwaga mboga, JK kamwaga ugali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msabato masalia, Nov 29, 2011.

  1. m

    msabato masalia Senior Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama vile FBI na CIA wkatavyo dili na waarifu na kuwapa witness protections,jamaa anakata dili na CDM,then linakuja bonge la katiba ambalo litaondoa ufalme. Unakuja kuwa Prezidaa kwenye nchi isiyokuwa na chogi tena. JK anatengenezewa immunity(kama rais wa Yemen):crutch:,then EL kishwa habari yake,anabaki kuwa prezidaa wa ving'ora tu( kama hata uprezidaa akiupata in case tunapata tume huru,mwema,mwamunyange,CAG, mwamyika .et al wanapitishwa na bunge).

    EL umemwaga ugali,uendapo kwenye masinagogi kutoa misaada,omba tu JK asimwage ugali.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi huwa hatoi michango misikitini?...Nitashangaa sana!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    anatoa ...
     
  4. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    actually niliishacommet mara kadhaa...katiba mpya ni suluhisho dhidi ya gamba la ccm....

    jk wala hatakiwi kupata shida!
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Huyo EL Kura atapewa na TISS? jukwa gani atasimama kuomba hizo kura
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    EL mwenyewe anataka tupate katiba mpya.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli nimeshindwa kuelewa mleta mada anamaanisha nini
     
  8. g

    gerenuk Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda umeendana ni vyema EL ashughulikie miradi yake tu aaxgane na siasa
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hapo vipi kamanda?
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yule ni mlokole haendagi msikitini,anapewa urais na mlokole T B J OSHUA WA NIGERIA
     
  11. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45

    Inaonekana hata ma-steering wenyewe hawamudu vema mchakato utakaowafikisha machweo ya mchezo huu salama. Huyu anautaka Urais na mwingine anataka hakika na usalama baada ya ngwe yake ya Urais kuisha. Mmoja hawezi kuupata Urais bila kujisafisha na kuendelea kuwa ndani ya chama chake na mwingine hawezi kuwa salama kwa majeruhi na usaliti aliomfanyia mwenzie ndani ya chama na serikali yao.

    Mbaya zaidi ni kuwa, kuchelewa kufanyika kwa maamuzi kunaendelea kumpa nafasi mmojapo kuzidi kujidhatiti na kujijenga ndani na nje ya chama, serikali na jamii kiasi kwamba kuna kila dalili kwa sasa jamii kubwa inasikitika naye.

    Msabato, nimefurahi kukusoma tena baada ya kitambo kirefu.
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Kwa vile hii nchi sijui inaenda wapi,EL alistaafu kwa kwa kashfa chafu then leo hii hii eti anaweza kuja kugombea Urais so atamuongoza nani katika hii nchi,na tukae tujue EL akiwa Rais hii nchi tutaishi bila umeme na wala maji....
     
  13. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Tungoje hiyo 2015, then tutajua nani mboga, nani ugali!
     
  14. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mleta mada yuko kichwakichwa kweli. Kaamka nazo nini?.
     
  15. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Computer za ofisin shida sana.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kumbe tayari El ni rais wa bongo 2015..??tutajua 2 muda ukifika
     
  17. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,879
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    Mkiona mtu anakimbilia ikulu kwa gharama yeyote ile basi huyo mtu muogopeni kama ukoma - JK Nyerere
     
  18. U

    Umsolopogas JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hajaanza basi yuko mbioni. Hawa wamezoea kununua uongozi.
     
  19. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Anatoa kila mahali sasa hivi kurudisha alizoiba,,MAANA NAFSI INAMSUTA NA KUMSHTAKI ANAPOTAZAMA WATANZANIA ALIYOWAIBIA...!!
     
  20. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    T 2015 CDM


    [​IMG]
    Il Gambino.
     
Loading...