Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EL anapotema lugha ya Ki inglish

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkasika, Jun 1, 2011.

  1. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    mkuu imenishinda hiyo link yako aisee....:typing:
     
  3. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    anatisha
     
  5. B

    Blessing JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha tuu jamaa sio mchezo eti ...... Anajua na anoconfidence ya hali ya juu na personality pia ------ duuh kiboko
     
  6. F

    Fareed JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Acheni ujinga. Hana lolote na Kiingereza chake cha kimasaai. Bandwidth inasumbua nimeshindwa kuangalia clip nzima lakini hapo mwanzoni tu kachapia kwa kusema "rest you assured" badala ya "rest assured." Kiingereza anajua cha kawaida tu, huwezi kumfananisha na Benjamin Mkapa, Iddi Simba au Juma Mwapachu.

    Kwanza hata Edward Lowassa angekuwa anajua Kiingereza, so what? Ufisadi wake unabaki pale pale. Ondoeni upuuzi wenu hapa kujaribu kujipanga kumpa sifa za kijinga. Huyu ni fisadi, ana utajiri mkubwa ambao vyanzo vyake havielezeki. Hafai kuwa kiongozi wa ngazi yoyote hapa Tanzania! Ukweli ndio huo...
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    hana lolote huyo wizi tu na ubinafsi ndo umemjaa!

    hapo kapiga rehersal ya kufa mtu na bado maneno hayatoki mpaka abane makalio
     
  8. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  9. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Samora wewe!!!!!!!! Kwa hiyo ki-English chake ni mpaka hapo kwnye red. Kaaazi kweli kweli.
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I go with someone who makes decision and learn from mistakes and go forward! That is a leader the world need. We don't expect angels to come and lead the world. It has to be done by human being and unfortunately human beings make mistakes.
     
  11. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    duuh! We noma!
     
Loading...