Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eko the comedy eatv nyie noma,the origina komedi tbc1 wana kazi ya kufanya...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Jan 26, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Wakuu kama wewe ni mpenzi wa comedy hasa za kibongo utakubaliana kundi la comedy linalorusha vipindi vyake kila alhamisi kuanzia saa 1 usiku ni noma..jamaa ni talented na wanajua kuchekesha kuanzia maneno mpaka vitendo..kunajamaa mmoja anajihita Masawe uwa ananifurahisha sana,kuna Bambo na wengine wengi...Ukiangalia the original komedy ya akina masanja ni kama wameishiwa vile,uwa sivutiwi sana kuwaangalia kwasasa.Hawana mambo ya kuchekesha wala kufurahisha sana kwasasa..nadhani wameanza kupoteza malengo...Well done EATV comedians!!!
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wote wako vile vile tu. hawajamfikia king majuto
     
Loading...