Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

*** eid mubarak ***

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by It is Sur_Plus, Nov 15, 2010.

  1. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aslaamu alaykum wanaJF.
    Salaamu za kher kwa wanaJF wote katika kusherekea sikuku ya muhmu ya EID AL ADHA kwa Waislaam wote duniani Hapo kesho .
    Ikiwa ni ishara ya kumalizia kwa ibaada kubwa Hija na nguzo ya mwisho ya Uislaamu. Ambayo hufanyika katika mji mtakatifu wa Macca. Ishallah tuwe wenyekusherekea kwa aman na utulivu.
     
  2. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aslaamu alaykum wanaJF.
    Salaamu za kher kwa wanaJF wote katika kusherekea sikuku ya muhmu ya EID AL ADHA kwa Waislaam wote duniani Hapo kesho .
    Ikiwa ni ishara ya kumalika kwa ibaada kubwa ya Hijja na nguzo ya mwisho ya Uislaamu. Ambayo hufanyika katika mji mtakatifu wa Macca. Ishallah tuwe wenyekusherekea kwa aman na utulivu.
     
  3. mapango

    mapango Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Eid mubarak
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nasikia huwa wanaenda kumpiga shetani mawe huko makka!
     
  5. A

    Aikaotana JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Minal Faidhina
     
  6. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti ni uhakika sikukuu ya Idi ni kesho??????????
     
  7. M

    Mwera JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Minalfazin waku££u amm waantum bikhair.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tunamuomba Allah azikubali amali zetu, azikubali funga zetu, azikubali sala zetu, atuzidishie imani na mapenzi ya dini yetu, atusamehe makosa yetu tuyajuwayo na tusiyoyajuwa.

    Tunamuomba Allah awape nusra waislam popote duniani, awape nusra waislam wadhaliliwao, wadhulimiwao na wateswao. awape wao ushindi na sisi kwa jumla.Ushindi utakaowatia watu katika dini yake makundi kwa makundi.


    Tunamuomba Allah atuunganishe na sio tutengane, atupe mapenzi baina yetu na sio tuchukiane na atuepushe, atuepushe na unafiki na wanafiki pia.


    Yaa Rabb tia kwenye nyoyo zetu imani iliyo ya kweli ifanane na vitendo vyetu na iyowane na fikra zetu.

    Yaa Rabb twakuomba utuongoze katika njia iliyonyooka, njia ya wale uliyowaneemesha na sio ya wale uliyowaghadhibikia au ya waliyopotea.

    Tunakuomba Yaa Rabb utujaaliye uwezo wa kufanya uliyotuamrisha na kuyawacha uliyotukataza, tujaaliye tuwe ni wenye kuamrishana mema na kukatazana mabaya.

    Twakuomba Yaa Rabb uviongoe vizazi vyetu, uzipambe nyoyo zao kwa imani na namapenzi ya dini ya Kiislam, uwape ujuzi wa kupambanua baina ya haki na batil na uwaondoshee khofu dhidi ya maadui wa Uislam.

    Yaa Allah wasemeh na warehemu wazazi wetu waliyo hai na waliyotushatutangulia.

    Yaa Allah tukubalie dua zetu...AMIN

    TUNAWATAKIA KILA LA KHERI


    EID MUBAARAK
     
  9. Y

    Yusuph Salehe Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Minal faidhin
     
  10. October

    October JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nadhani walishampiga jana. Kinachonishangaza ni kwa nini huyu sheitwain hafi na hali hubondwa mawe kila mwaka!! Kwanini waasitumie silaha nyingine kummaliza?
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    na ukiona kimya ujue sina!
     
Loading...