Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eid el adhaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babayah67, Nov 1, 2011.

  1. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu Naomba kuuliza Ni lini itakuwa sikukuu ya Eid al hadji kwa hapa kwetu TZ kwa mujibu wa Bakwata??? Najua wale wengine itakuwa Jumapili
     
  2. L

    Leliro Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameuona mwezi?
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ni kitu gani icho?
     
  4. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Iddi ni Juma2 kama ulivyoainisha hapo juu...
    But incase hujaridhika then nakushauri utafute waislamu walio jirani nawe maana kwa hapa JF wengi watakujibu kwa kebehi na dhihaka hasa ambao wasio waislamu.
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Idi ya Adha ni kitu gani hiki mnaandika hapa?
     
Loading...