Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Ngoyai LOWASA: An administrative gape well felt!.........Comming soon!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGEJU BOB, Jul 29, 2011.

  1. L

    LENGEJU BOB Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    on the final make up of the subjected article; Intending to showcase administrative decisive gape which posses an obvious output of Mheshimiwa Lowassa. Mnyonge mnyongeni..........Comming soon!<br>
     
  2. Msusu

    Msusu Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunasubiri kwa hamu...
     
  3. s

    saggy Senior Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwanini EL anafaa kuwa Rais wa Tanzania Part II also is coming Soon!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tumeruka Mkojo tumekanyaga MA.... huyu wa sasa dahhh a big mistake kwa kweli. Lowasa hatufai lkn aliweza simama akasema kesho nataka hiki, kuanzia sasa sitaki...... Huyu jamaa yetu huyu mweee politiki tuuuuuu. sijui
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    majitu ya ccm yote hayafai, lakini huyu jamaa wa sasa ni galasa. hata kikwete mwenyewe anajua jamaa ni galasa ndo maana kamrejesha kwenye kiti.
     
  6. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila kiongozi anayo staili yake ya kuongoza. Ni kweli Mzee wa Monduli alikuwa hodari kwa maamuzi ya papo kwa papo ambayo mengine yalikuwa yanafaa na mengine ya kuwekewa alama ya kuuliza. Naamini pia kwamba kila kiongozi huangalia mazingira yalivyo kabla hajaamua kufanya maamuzi. Kwa maana hiyo basi wakati tunamsifu EL kwa ujasiri wake tukumbuke kwamba alifanya hivyo akijua kwamba mkubwa wake ni swahiba na huenda walipeana go ahead ya kufanya ama kuamua bila kutofautiana. Tukirudi nyuma, Sumaye aliweza kuamua na kutenda yale ambayo anajua kwamba mkubwa wake BWM atayaafiki bila hivyo asingeliweza kuamua ama kutenda. Vivyo hivyo kwa Warioba, Malecela na Msuya wakati wa Mzee Ruksa. Na vivyo hivyo kwa Kawawa, Msuya, Sokoine na Salim wakati wa kipindi cha Mwalimu. Ukiwa Waziri Mkuu naamini inabidi usome alama za nyakati na usome 'sura' ya boss wako itakavyokuwa ukitoa uamuzi ambao unaweza kuwa na utata. Kwa maana hiyo basi tujaribu kumhurumia incumbent PM labda kinachosababisha akashindwa kuchukua maamuzi 'magumu' bila go ahead ya boss ni hilo la kuogopa kutofautiana na boss wake.
     
  7. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waziri mkuu siku zote unatakiwa uwe mtoa maamuzi siyo mlalamikaji. Pinda ni mlalamikaji na si vinginevyo!!!
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Thanks
     
Loading...