Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ebo!! Sikujua kuwa Vigogo wa CCM wanawaaza na kufanya haya.kweli Chadema ni kiboko yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Oct 8, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    Akizungumza na waandishi wa habari Dar es
    Salaam jana, Sumaye pia alikana kukutana na
    viongozi wa Chadema kujadili hatima yake ya
    kisiasa baada ya uchaguzi huo... “Kama ningekuwa
    nimekutana na viongozi wa chama hicho
    ningesema kwa kuwa hata wengine wanaoutafuta urais kwa udi na uvumba huwa wanakutana nao,”
    alisema Sumaye bila kufafanua.
    source.mwananchi
    My take: kumbe wanajua kuwa kama unautaka urais na rais ajaye lazima atoke chadema
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nchi yenyewe maskini halafu watu wanalilia uraisi nawashangaa sana.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe kapoteza net work
     
  4. Murugwa Ngere

    Murugwa Ngere Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa PM wakati huo,mambo hayo yalikuwapo,mbona hakuweka system nzuri kwenye chama chake.
    Leo hii ndiyo anayaona.
    Watu wengine bwana kama waganga wa kienyeji.
     
  5. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkw...re ameufanya uraisi ukawa kitu rahisi mno kiasi kwamba hata mjumbe wa nyumba kumi anautaka....kwani nai nani atashindwa kwenda kubembea na kupanda punda wa nje???n.k
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Tamu hii, nimesoma nikicheka tu mwenyewe.
     
Loading...