Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duuuh Huyu mama ana sura ya kuvutia.

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, May 7, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    3.jpg

    Mrembo wa wiki.
     
  2. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    katoa wigi?!!!
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    wewe unaongea kinyume au?? aah apo haujaeleweka hata kidogo
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mimeno imetoka utafikiri anakula watu? utafikiri yule mmama aliyeenda Beijing kwenye mkutano (akitokea tz) akabeba na condom kwenye kipimajoto chake...Ivi alikuwa nani vile?....mwanamke yeyote hata kama amefanikiwa vipi, kama haishi na mume, heshima yake ni sifuri...unaonekana malaya tu. however, kwa wale ambao hawajapenda kuishi hivyo, nawapo moyo, na heshima..
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi hayo ni mapengo au she happened to have mianya mingi!!?
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wacheni ujinga na upuuzi usio na maana.

    Kama wazuri kweli mungesoma mukapata mafanikio na siyo kukaa na kukebehi watu. Dhambi iliyoje!
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani ccm wanafuata elimu au ilimradi uwe mwizi au unatetea uwizi?
     
  8. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii si busara...huwezi kukejeli maumbile ya mtu..labda utujuze mbinu uliyotumia hadi ukaumbwa hivyo ulivyo. Suala la kuoa/kuolewa ni binafsi sana kwani kila mmoja ana sababu zake. Kama ulioa/uliolewa kwasababu wengine wanafanya hivyo basi utakuwa mpumbavu
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    HA HA HA yani nilicho tarajia sijakikuta yani nimebwatuka kicheko hatari hahah
    View attachment 53723
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Usifanye nchezo na milioni moja ya bure bure(ya elimu ya sensa)
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    kwani yeye ni mdengereko??
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mianya gani utadhani magoli ya kiwanja cha mpira? Kama humjui huyo ndiyo bi kiroboto mteule wa mafisadi.
     
  13. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Tuwekee picha ya mama yako tuifanyie analysis.
     
  14. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mama posho, hio sura ya mbena halisi, ila yuko na umbo zuri si mchezo.
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kumbe lile ni wigi eeenh! basi swagger zake kali
     
  16. King2

    King2 JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe unatutafutia watu Ban tu.
     
  17. King2

    King2 JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ebana Invisible ndugu yako nini. Mbona hujatwangwa Ban.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    dah tumejisahau sana wana jf, kila mwanadamu ana kasoro zake na hakuna aliyetimia.Mungu amemuumba kila mwanadamu kwa kusudio lake sa kama ww unamuona hajatimia hata wewe nafikiri unamapungufu zaidi ya yeye.siasa na maumbile yake ni tofauti tumkosee kwa utendaji wake lakini si maumbile yake hata yeye hajapenda awe hivyo.
     
  19. bowlibo

    bowlibo JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280


    Tena akiwa amevaa bikini
     
  20. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Usitake kuchekesha walionuna
     
Loading...