Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duka la Kuuza Movie

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by RGforever, Jan 2, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Habarin wanajamii.
    Mi ni kijana ambaye nina wazo la kuanzisha Duka la Movie hapo baadae miez miwil ijayo.. Movie za Kibongo Na Nje.

    Nipo mahali pazur kuna wingi wa watu na kuhusu sehemu ya Kuuzia ipo tayari.

    Sasa ninataka kujua kwa wale ambao wameshafanya biashara hii au wenye mawazo pia kuhusu hili wanisaidie. Je! Challenge gani unaweza kukutana nazo na Faida pia ikoje. Asanteni nakaribisha mawazo yenu.
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Faida utaijua pale tu utakapomaliza angalau mwezi mmoja katika hiyo biashara. sijui utaweka na pilau?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jitayarishe kushuhudia wamachinga wakikuletea movies hizo hizo unazoziuza dukani mwako kwa bei iliyo chini kwa 70%

    all the best
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pia jitahidi kufanya wide research kabla ya kufungua maana ikiwa haitoki biasiara yenyewe utajuta kuifanya
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    original movies kutoka nje bei yake si chini ya usd30 that is tsh 45,000 sasa jiulize mbongo gani atanunua kwako aache kununua kwa machinga mwenye collection kama kumi hivi za actor huyohuyo. Bora ungeuza hata maji, juice au cola za azam itakulipa kuliko hiyo biashara.
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Bei nitakayouzia ni kawaida na Yao! Mana Huku nilipo ni Sh.3000 kwa collection na za kibongo ni 5000 kwa part zote mbili.,hizi ni bei ambazo wateja wananunulia.. Kuna wakala wa Steps ambae anauza kwa jumla, ambapo wauzaji wa rejareja wanachukua pale..

    Kuhusu za nje kuna wahindi wanaziuza kwa bei poa tu ya jumla.
     
  7. C

    Cotan Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mkuu. je uko wapi?.
     
  8. C

    Cotan Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mkuu biashara ya movie za collection sasa iko katika mabaridiko makubwa sana watu hawataki movie za english badala yake wengi wanapendelea movie zilizotafsiriwa kwa kiswahi na ma dj wa kibongo, dj wanaempenda zaidi ni mr rufufu mkandala, pia dj khan na dj mark.hivyo collection za kiingereza zimeanza kudorola sana.pia soko la movies za kibongo zinataka uwe na uzoefu mzuri sna, kwani kwa wastani kila siku kuna movie zaidi ya tano mpya zinatoka. mie niko ktk industry hii naijua vema biashara hii.ila ukijipanga vema bado pesa ipo.ila inataka uzoefu mkubwa sana, ujue jinsi ya kucheza na soko, vinginevyo unakuwa unacheza hasara tu.
     
  9. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    naish Mwanza,ila kwa sasa sipo Mwanza.
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu BONGO nachukua movie za nje collection kwa mia nane hadi buku. za bongo nachukua kwa buku jero hadi buku na mia saba.
     
  11. mkandala mukhsin

    mkandala mukhsin New Member

    #11
    Oct 9, 2013
    Joined: Sep 28, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanangu nakushauri hiyo biashara uipige chini utafute nyingine maana hiyo kulipa kwake ni kugumu sana
     
  12. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2013
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kumshauri aache hii biashara pasipo kuangalia business model yake ni kumkatisha tamaa. Kama kama unaona una solid proposal nakushauri ukomae.

    Mimi nadhani hii biashara ya movie sababu tuu wengi mnaotazama mnaangalia juu juu. Lakini hapa kuna opportunity kubwa sana. Nitakupa mfano, kisha nitakwambia why am not interest.

    Kuanzisha kiosk cha movie lazima uwe na maono ya mbele, kumbuka dunia inapokwenda viosk haviwezi kuwa na deal, so dawa kuwakatia denge mbele kwa mbele, how? Kama unaweza tengeneza website ambayo ipo advance, kisha kamata server za kutosha, kisha nunua license za kuonyesha movie zao kwenye web base with a promise of paying royalty on monthly basis. Mfano, unakubaliana na kampuni yenye right za movie kwamba kama mtu atazama movie at the portal i will pay 7%. Then wewe una hussle kuregister watu kwenye web portal yako ambao watakulipa monthly payment ya kutazama movie either unlimited or kwa package. Hii unaweza kufanya partnership na watu wa ving'amuzi ukawa una link customer wako through this partnership.

    I think this is very realistic. Why I am not doing? I am a big religious believer and most of this movie destroy our society. So, this is more from a moral basis.
     
  13. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2013
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,001
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    na wewe ushauri wako umeegemea upande wa wateja wenye access na internet tu ambao most of them wana ignore hizi movie za kibongo na zilizotafsiriwa due to my general analysis i came to realise that hii biashara inaweza kuwa nzuri hasa kipindi hiki ambapo vin'gamuzi vinasumbua na sio kila mtu anaweza kuweka DSTV.
     
  14. madiya85

    madiya85 JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2013
    Joined: Mar 5, 2013
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anzisha bt isiwe maeneo ya majiji kama dsm,mwanza,arusha nenda mikoani kama shy,tabora bongo movie pat 1 and 2 elfu 10 au 8 collection kukodsha buku kuuza 3000 nliwahi fanya hii shy ilinlipa.
     
Loading...