Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh kumbe wanawake wakiwezeshwa wanaweza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngongo, Sep 28, 2012.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,067
    Trophy Points: 280
    Rais Jakaya Kikwete akiwa na maafisa waandamizi wanawake wa JWTZ.kulia ni Major General Lilian Kingazi na kushoto ni Major General Grace Mwakipunda.Hongera sana akina Mama wote wa Tanzania Major General Lilian na Grace wanawakilisha vyema.




    [​IMG]
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,067
    Trophy Points: 280
    Duh kuna rafiki yangu mjeshi kanitonya Major General Grace Mwakipunda kwa sasa ndiye mkuu wa utumishi JWTZ.
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    huo ushikaji wa mikono na hicho kicheko cha huyo Jenerali...
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona huo mdomo ameupanua kishangingi halafu anaangalia penye dush... au anaitamani.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    MH....hili pozi la huyu mjeda wa kulia limeniacha na maswali kama buku hivi.............
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,067
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kituko mbona mnapenda kuwadhalilisha wanawake angekuwa mwanaume msingesema.

    Heshima kwa kina Mama.


    Yaani wachangiaji wote hamkuona kitu kingine zaidi pozi duh mfumo dume umetuharibu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa hata wajeshi, tena maJenerali....anawashika mikono kama wale wanamipasho wa CCM wanaojipendekeza kupata uBunge wa 'vitanda' maalum! hii sio heshima ya kiJeshi, ukizingatia naye ni mjeshi!
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi kwanini wanawake wengi wa jeshi la polisi ni wanene...mijimama?
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Na usisahau kuna mwanamama anarusha Jet Fighter, sijui kama yupo hapo? nimemsahau jina lake.
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,067
    Trophy Points: 280
    mtotowamjini unataka wembamba kwani wanagombea umiss Tanzania.

     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ........ni kweli kabisa, kwa mjeda mwenye sare na anaongea na amiri jeshi, hii sio nidhamu timamu !
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,067
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimwalike TUMBIRI Dr mtarajiwa atumwagie nasaha zake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: sasa leo hii tuvamiwe kutokee vita hapa hilo limama hapo juu ataweza hata kukimbia kilomita 1?
     
  14. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Ngongo - Asante sana kwa hii taarifa. Nilikosa kuiona kwenye vyombo vya habari. Hongereni sana wakina mama...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Monyiaichi

    Monyiaichi JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 1,762
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    una maana hao wamewezeshwa?
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,067
    Trophy Points: 280
    Monyiaichi sidhani katika nchi za maziwa makuu kuna wanawake katika majeshi wenye vyeo vikubwa kama Tanzania.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukiona komenti zaidi ya moja zinafanana ujue kuna kaukweli kidogo.japo sio lazima.
     
  18. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera Meja Jenarali Grace Mwakipunda na Lilian Kingazi kwa kufikia cheo hicho Miaka 41 Jeshini si mchezo hakika mmehimiri mikiki mikiki mingi.
     
  19. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safiii, Kikwete siyo mdini bwana.
     
  20. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Major General Grace Mwakipunda na Lilian Kingazi hongereni sana. Major General wa kwanza hapa Tanzania mwanamke alikuwa Zawadi Madawili sijui kama bado yuko kazini au alishastaafu.
     
Loading...