Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! huyu dogo anavyosakamwa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, May 20, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu dogo Diamond anavyosakamwa na magazeti pendwa!(magazeti ya udaku), ataogopa hata kusalimiana na msichana barabarani.

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    who is diamond by the way? and who is that girl?
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    so what?????
     
  4. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    E bwana hata mie nilishawahi juiliza same question. Ila nakushauri u-google. Ni mwanamuziki wa bongo flavor, sina hakika kama ni mtanzania. Ila nyimbo zake zinapendwa sana na vijana kama facebook!
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Diamond ni wanamziki wa bongo fleva ambaye anawika sana sasa hivi. Sidhani kama kweli kama publicity anayopata kwenye vyombo vya habari ni sawa na popularity yake. To me ni kama mwanamziki mwingine yyte ishu ni kwamba wanahabari wetu ni wavivu kuafuta habari so huwa wanakaa tu kuangalia nani anafanya nini ili wamuandikie. haya ni matumiz mabaya ya rasilimali zetu hasa karatasi na nishati.

    hawana lolote wanalolifanya la maana katika taifa hili.
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndio hivyo, basi namshauri anunue helmet, yasije yakamkuta ya kanumba
     
  7. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni mwanamziki wa kawaida sana ila anapandishwa chati na wandishi wa habari wasio makini kusaka habari zenye manufaa kwa taifa
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Waandishi wa udaku
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tatizo liko wapi? mwandishi wa hilo gaazeti huwa huendi guest au kwa vile dimond hamiliki gaazeti toa kwanza kibanzi kisha........
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ndio matatizo ya .com mwanamziki hata ala hatumii wala kuishika anasifiwa je km kaenda mwenyewe Globa kwa Shigongo kuuza gazeti mnamuonea huruma
    Du haya!!
     
  11. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah hawa udaku..khaa
     
  12. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah hawa udaku..khaa .
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Diamond ni Mwanamuziki anaekamua sasa hivi si Tanzania bali Afrika mashariki nzima. Ni kijana kada wa CCM.
     
  14. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah hawa udaku..khaa
     
  15. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Jounalists of Tanzania."what are you doing?"
     
  16. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hata wewe unamsakama! Kwa namna hyo!
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Kimuziki ukweli dogo anajitahidi,binafsi nilikuwa simjui nikashangazwa na mtu kutoka Sierra Leone akiniulizia habari zake kisha kunionesha nyimbo zake toka Youtube ndipo nilipoanza kuzisikiliza na kusema kweli nilimkubali.Penye ukweli jamani tuuseme,dogo anajitahidi..
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    huyu aunt si ni chakura ya Ngeleja?
     
Loading...