Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

duh! bungeni tena.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ralphryder, Jul 11, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya machali analianzisha tena. live tbc.
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wengine tupo mbali na hyo tbc ebu fafanua kidogo bana acha kutoa incomplete nuuz.....
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni DOWANS tena. Kalianzisha Kafulila, Machali kalikoleza. Mwenyekiti ni Mabumba. Mbovu kama nini.
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si kamfufua marehem D.W.A.N.S
     
  5. M

    Meshack G Senior Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa, kataka Mh. kafulila atoe ushahidi wa wazi, kwamba serikali imechochea kushinda kwa Dowans na kushindwa kwa serikali katika sakata la kulipwa kwa fidia Dowans. Swali hilo aliuliza mh. kafulila, na kuhaidi kwamba yupo tayari kutoa ushahidi,
    Ndipo Mh. machari alipoomba mwongozo wa spika, ili kafulila aweze kutoa huo ushahidi, ila AG kamlazimisha spika, mwenyekiti kupanch hiyo issue na kweli jamaa kapanch tayari.
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimesikitishwa sana na maelezo ya Werema. Hasara ya mabilioni anasema swala hilo halina maslahi yoyote?
     
  7. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 531
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    safi sana kumbe anafanya kazi ya kututea wananchi
     
  8. a

    afwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kwani hujui kuwa Werema ndio haohao? Tumeumia! hakuna kiongozi ambae yupo kwa maslahi ya nchi
     
  9. s

    slufay JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanasheria ndiyo walioangamiza taifa kwenye maswala nyeti katika nchi hii, dowans, mgomo wa walimu, madaktari, rada, ¿ ukiwa fisadi tz wewe ndio shujaa.
     
  10. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Saa ya ukombozi imewadia.
     
  11. F

    Fred Otieno Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 8, 2007
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue zote amabazo ni tata na muhimu zimepelekwa mahakamani,huko zinachukua muda mreefu bila majibu ya haraka,lengo ni kuzuia mjadala wowote kuhusu madudu hayo.maana utajibiwa hilo swala lipo mahakamani haliwezi kuongelewa na mhimili mwingine.
     
Loading...