Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dubai yatangaza wakenya wenye degree tu kuingia Dubai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 27, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Swala la maofisa wa kenya kuwakamata baadhi ya wanafamilia
    wa emirates imeingia katika hatua mpya baada ya uongozi wa emirato
    kutuma waraka unaoonyesha wakenya watakaoruhussiwa kuingia dubai ni wale
    wenye degree zao tu na tena waje na certificate origin ..warak huo umeshtua na waziri wa kenya akishirikiana na baadhi ya viongozi wa immigration
    kunyanyuka na pipa leo kuelekea dubai kusuluhisha..natumaini walichukua vyeti
    vyao maana sheria inaanza leo....
    Baadhi ya wakenya walioulizwa walidai sie atuna shida wao ndio wanataraji watu wengi kutoka nje so kama wanaona vipi poa wakae kivyao na si kivyetu.,mwingine alisema unajua watu wengi wa emirates proff wanatokea nje ya nchi yao,mi nawafanyiaaaga kazi ya kutafuta wafanyakazi zaidi ya mia kila miezi sita...............................................................jamani nimesikia kwenye bbc jion hii mmh mwili ulisisimka nkasema mungu asaidie isije tanzania hiyo shweria.....madada zetu wale waliojazwa na mapredeshe sijui watanunulia wapi mizigo yao....nshatema mate chini


    mungu tusaidie tanzania
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    mkiwagusa wale wamanga wa loliondo, wanatwaje vile? Obc? Basi mjue hayo ndiyo yatawatokea. Ni namna ya kutunishiana misuri kuona nani zaidi.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabongo tukiwekewa hii basi wafanyabiashara wengi itakuwa pigo kwao maana most of them are shuleless
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,589
    Likes Received: 5,463
    Trophy Points: 280
    kwani dubai ndio sehemu pekee duniani kwa wafanyabiashara wa TZ?Mi nilifikiri wengi wanakwenda china,malaysia,hong kong etc
     
Loading...