Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du! mapenzi bila hela kwisha.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndokeji, Jan 26, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Jamani mapenzi na pesa yanategemeana bila pesa hakuna mapenzi .
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ni sawa na gari bila petroli.
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe labda unaongelea mapenzi ya pesa. yani kupenda pesa hata mimi napenda pesa nani asiye penda pesa.

    Kama unaongelea mapenzi ya mtu na mke wake, mbona yapo wala pesa haihusiki hapo.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pesa inasaidia kuendesha/rahisisha maisha. Haihusiani na kupendwa ama kutopendwa kweli, inahusiana na kumteka mtu akubali au akatae kuwa na wewe kwa nia ya kumsaidia kuendesha maisha.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mapenzi bila pesa kweli yapo.... Ila mara nyingi yanaishia ugomvi na chuki endapo hizo pesa hazitakuja in the long run. Sio lazima pesa ndefu... Hapana, lakina pesa ilo sustainable kuweza endeshea maisha.....
     
  6. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    money is everything,it plays a great role in evry essnc of human life,be it mapenzi or anything
     
  7. +255

    +255 JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    "No Money, No Honey"
     
  8. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mapenzi bila pesa - kwa tafsiri ya haraka haraka hayaendani. Lakini ki msingi, katika mahusiano mengi ambayo yanadumu muda mrefu watu huangalia mambo mengi - kunahilo swala la hisia zenyewe, upendo, na vile uwezo wa kumudu hayo maisha.

    Kama mke na mume, kabla ya ndoa watu wanauliza je mwenzio anajikimu kimaisha -basi kunammoja ndio ambaye mambo yake yanaeleweka - kama wapenzi tu lazima swala la pesa linakuwepo katika mawasiliano na vitu mbalimbali - napo kunammoja anayesimamia mambo hayo. Wale wasio nazo basi wanafanya kubangaiza na kusaidiana wanavyoweza.

    Sisemi mapenzi ni pesa, ila maisha sikuhizi yanahitaji pesa - hata kama ni chumba cha elfu kumi kinalipiwa. hata meseji inalipiwa
     
  9. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    always remember more money, more problems
     
  10. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    hapo umenena ukweli mtupu
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    naungana na wewe mkuu.
     
  12. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Point yako kama unasema toka moyoni,basi good!
     
  13. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    siku umeishiwa hakuna amani wala mapenzi ya mme na mke .uje uishiwe pesa hata ya kumnunulia pamposi utaona kama kuna mapenzi
     
  14. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea! kama mlijenga msingi wa mapenzi yenu kwente hela!
     
  15. +255

    +255 JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Bill Gate ana matatizo gani?!
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    m-pesa tigo pesa,aittel money,atm,tembo card,master card...........
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani watu wengine mnachekesha kweli kweli....hivi kuoa mtu anaoa kama hana uwezo? unapo ongelea kuishiwa pampers huwa zinakwisha kila siku, au mara moja moja ndo anakuwa hana pesa.


    Navyo jua hakuna mapenzi yasio kuwa na ugomvi, lakini kusema hakuna mapenzi kama hamna pesa hapo mnachemsha tu hizo ni akili za kijinga.

    Pesa sio mapenzi na mapenzi sio pesa.

    Afu sidhani kama binadamu kila siku wanapenda, mana kuna siku wanafiwa kuna siku wanakuwa na matatizo...sa nyie mnaongelea mapenzi ya aina gani?

    Isije kuwa mnaongelea mapenzi yalsio kuwepo dunaini, na mimi nadhani haya ya dunia.
     
  18. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kijana unazo ? Sina! Sasa unataka nini?
     
  19. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    From 19.00H - to 23.00H. Thats the order of the day when you pass along kinondoni rd. or O. Bay Baech.
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inatoka myoni na kutokana na experiance yangu....mapenzi ni mapenzi tu na pesa ni pesa tu.

    Sijasikia mapenzi yakawa pesa na pesa zikawa mapenzi leo ndo nasikia.

    Matatizo wengine wamerukia kuoa wale wanao penda pesa ndo sababu...walidhani wanapendwa kumbe wanapendwa kwa pesa.
     
Loading...