Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du: Hvi ni kweli jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kiparah, Jan 15, 2011.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kwamba biashara ya UMALAYA ndiyo biashara kongwe zaidi duniani kuliko nyingine yoyote?
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndio maana yake, toka enzi za JESUS
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wewe wasema
     
  4. Muro

    Muro Senior Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka Sodoma na Gomora kwa wanaoamini au wanaosoma biblia ndiyo ujue vizuri kuwa ni biashara tena iliyolaaniwa
     
  5. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    no comment!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Exactly..tena yaweza kuwa ni corruption kongwe pia! Hili tunda we acha tu
     
  7. L

    Lady G JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmh!
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapana jamani sio kila lisemwalo lina mantiki, hata mimi nimesikia mara nyingi sana watu wakisema hivyo. ila kwa ufahamu wangu, chakula kiliuzwa miaka mingi sana kabla ukahaba haujaanza
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    UMALAYA ni biashara kongwe zaidi duniani - umalaya ni neno jipya - neno kongwe ni UKAHABA!
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani chakula kikiuzwa na kununuliwa hiyo siyo biashara?
     
  11. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa hawkua malaya!
    Walikua wanakulana kinyume na maumbile.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mimi nilidhani ni biashara ya chakula ndio kongwe zaidi na iliendeshwa kwa barter system
     
  13. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kabla ya hapo, agano la kale kuna wa akina Rahabu kama sikosei
     
  14. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Yaani Mungu akiwafutia dhambi ya ngono wanadamu, mbona wengi tu wataingia Mbinguni. Mimi naamini hii dhambi ya ngono ndio itayowapeleka wengi jehanamu kuliko dhambi zingine.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kawaida barter trade inahusisha bidhaa mbili tofauti usikute walikua wanabadilishana chakula kwa makahaba.
     
  16. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio UMALAYA ni UKAHABA ndio ya Zamaniiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  17. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    most people here are merely playing with their keyboards!
     
  18. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Excatly!!!
     
  19. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mt 21:31 watoza ushuru na makahaba wanatangulia mbele yenu kuingia ktk ufalme wa Mungu. We will find them in the 'front seats'.The Lord is merciful and gracious.
     
  20. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui kama 'Oldest Profession' tafsiri yake ni ' biashara kongwe'. Au hivyo vitu ni sawa?
     
Loading...