Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Drogba

Discussion in 'Sports' started by Mbu, May 9, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145


    ...safi sana, kazidi!
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...'kibarua' kimeota majani, sasa aende kwa yule 'Child-minder' wake pale Inter Milan, Jose Mourinho!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Drogba, what goes around comes around! ...kama ulivyomfanyia Big Phil- Scolari nawe kwa wembe huo huo unanyolewa nao! I hate this guy, for real!
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...duuuh, kumbe hata ROMAN ABRAMOVICH keshatosheka na 'madeko' ya huyu mtu!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbu uko biased kama magazeti ya UK. Nnachokiona hapa ni ubaguzi wa rangi, hamna cha ziada. Ni kweli Drogba kafanya makosa lakini sioni alichofanya kina tofauti gani na alichofanya kocha wake, Terry na zaidi Ballack,

    Nakuhakikishia kama ataondoka Chelsea itawachukua muda sana kupata striker mwenye kufunga magoli muhimu ktk mechi muhimu kama Drogba.

    Ukiangalia fomu aliyokuja nayo Hiddink Chelsea kwa kiasi kikubwa ili-rely on fitness ya Drogba, akiwa down utaona mambo yatakavyoenda mrama.

    Yakumbuke maneno haya..
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia fomu aliyokuja nayo Hiddink Chelsea kwa kiasi kikubwa ili-rely on fitness ya Drogba, akiwa down utaona mambo yatakavyoenda mrama.

    Yakumbuke maneno haya..
    __________________
    YAAAAAAAAAAH ni kweli nduguu lakini kama hamna nidhamu ni bora mchukue miaka kumi kupata striker mwenye heshima na adabu amabe atajua umuhimu wa mchezo wa mpira wa miguu..napenda kukuhakishia ajioanavyo mtu ndivyo alivyo ...vile unavyomwona didie ndivyo anavyoishi hata maisha ya nyumbani kwake...nakuhakikishia hili na muda kama ana akili atajutia hili
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Lakini Chelsea wameshawahi kumuonya?au ndio once and for all....??:hasira lazima wamsamehe maana adrenalin ilikuwa juu sana baada ya mchezo...labda kama alikuwa list ya kuuzwa hata kabla.ila si sababu ile tu....
     
  8. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kazidi kitu gani? ile ni temper tu ambayo mtu mwingine yeyote anaweza kuwa nayo!!!
     
  9. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wengine si wapenzi/mashabiki wa mpira wa miguu.
    Alichofanya kaka DROGBA wanafanya wengi ila kwakuwa ni black from AFRICA imekuwa taabu kwelikweli.
    ABRAM anataka kumtoa ili aendeleze urafiki wake kwa BALLACK akiwa CHELSEA.
    Chelsea watajuta kumkosa KAKA DROGBA
     
  10. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    MIAFRIKA NDIVYO ILIVYO-NN, Kwa nini kila tunapokosea na kukosolewa tunaingiza racism??????Hata mtoto mdogo kwa kuangalia reaction ya Drogba angejua huyu mtu akili hana.Na siku hio alikuwa na guilty conscious baada ya kumiss two clear chances na two diving for penalties.Huyu amezidi lazima alipe alichopanda.Anataka kujifanya anaipenda Chelsea kuliko Abramovich,swine....
     
  11. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Ndugu yangu kwa Mchezaji mwenye kiwango cha kama Drogba awezi kufanya kama alivyofanya, tena mpira ukiwa umemalizika. Ballack alifanya vile ndani ya mchezo na alikuwa anamlalamikia akidhani wamenyimwa Penalt kitu ambacho si kweli kama mlivyoona. Lakini Drogba anamfata mwamuzi kama vile anataka kumpiga!!! Naona Drogba enzi zake zinakwisha kama mchezaji.
     
  12. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kawaida ya wandimbwisa. Jamaa alishawahi kurusha Coin kwa mashabiki, Jamaa alishawahi kuact kama hivi kwa kumpiga kibao Vidic fainali zilizopita na mengine mengi nimekumbuka haya machache. Sasa hamuoni kwamba mshikaji haambiliki.

    Maskini hajijui kama ni foreigner, ina maana ni peke yake alikuwa na hasira na refa? Angali watu smart kama Lampard, Terry na Ashley Cole. Jamaa ni mbwiga sana kazuiwa na Malouda, Guus Hiddink (Kocha wake) na wote kwa muda tofauti bado tuuu. This Guy Suck
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Drogba ni binadamu kama binadamu wengine hasira alizokuwa nazo ni haki yake maana yule refer alibowa sana maana amewakosedha Chelsea penati napi tena za wazi kabisa, me nahisi alihongwa na barcelona si bure. Inekuwa mie ningemuweka na vibao kabisa kama noma naiwe noma kawanganya chelsea tonge mdomoni.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    me nahisi alihongwa na barcelona si bure. Inekuwa mie ningemuweka na vibao kabisa kama noma naiwe noma kawanganya chelsea tonge mdomoni.

    duh we unasema hivyo msanilo angefanyaje jamani...

    yah kama ni kuhongwa waliongwa kuanzia dk 91 zilizowafanya chelsea waamaini mpira umekwisha wakati watu wako uwanjani.......

    dk 90 USEMI WA MWISHO...
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehehe anajifanya anamachungu sana kuliko mwenywe timu ataenda Portsmouth sasa
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Wagjameni,
    Kwakweli ndg yetu huyp Drogba amechemka sana last time wakiwa Russia he was key player na aka mess up wenzake wakatolewa this time nayo he was key player again na kwenye game kama hizi jamani tuelewe kuwa mchezaji akiwa uwanjani acheze na sio kutafuta vikosa vidogo vidogo ili upewe penalt, kwanza tukiangalia Drogba alichemka mara ngapi na amekosesha timu yake ushindi kwa upuuuzi upuuzi wake ndani ya uwanja na kwenye nafasi nzuri tena sana tu.

    hapo ni kuwa alikwenda kunzenguwa yule refa, kooote huko ni kuvuta watazamaji wote wajue ati alionewa kwa zile penalt huku akijua yeye ndie chanzo cha yote na kaizamisha timu yake.

    pale hakuna cha mtu ati kaonewa kwasababu ya rangi wala nini ule ni mpira bwana na wote tuliuona live, kacheshemsha sana yule mshikaji wetu kwani ile ndio ilikuwa nafasi yake ya kung'ara sana. ila ndio ivyo imetokea sasa hatuna cha kufanya.

    Mimi sioni sababu ya kumwondoa, na hilo ndio tataizo la wenzetu kwakuwa ana pesa basi hatufai wakati wanajua fika ni wapi pa kurekebisha ni wanataka kutupiana lawama tu.

    Mimi ntasema kwamba hizo timu kubwa kubwa kama chelsea na Man U wao ni kununua wachezani kwa bei ya juu sana na kama vile wana unga unga au naweza sema wana assemble wachezaji na hili litawa cost sana na watkuwa na madeni mengi na garama kubwa za kuiendesha timu zao. wachukulie mfano mzuri kwa Arsenal system yao ya kuendesha timu ni mzuri sana ingawa hawapati makombe ila ukichunguza kwa makini utakuja gundua kwa nini wenga wame mwita professa timu haiendeshwi kwa hasara na inawafurahisha washabiki wote duniani kwa mpira unaopigwa pale.

    Ila yote soka Je hapa kwetu tunajiweka vipi na Taifa star na wachezaji wa yanga na simba na kusahau mikoa mingine. Je huo si ubaguzi?

    Roman Abramovich

     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Drobga alichofanya ni kumzongazonga mwamuzi na sidhani kama alimgusa. Kumzonga mwamuzi kwenye ile mechi karibu wachezaji wote wa Chelsea na Barca (kabla hawajapata bao) walifanya.

    Mimi huwa siimbi kiitikio chanyimbo zinazoanzishwa na haya magazeti ya UK, huwa yanatengeneza mabifu na hii si mara ya kwanza. Na mara hii watampata huyu kwa sababu ya rangi yake.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Drogba ni hot cake na Waafrika inatupasa tujivunie kipaji cha mshkaji. Nimeskia Real Madrid wameshatenga kitita kumnyakua jamaa kabla hata ya ile gemu iliyojaa vimbwanga.
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,592
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    MBU unamchukia huyo jamaa sababu kila akicheza na Gunners anawapiga bao pamoja nayote aliyofanya jamaa anawabeba sana Chelsea
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Heshima na nidhamu sio lazima viende sambamba na kuleta vikombe mkuu. Soma historia Giuseppe Meazza na maisha yake ya rock n roll lakini akija uwanjani anakipiga kama hana akili nzuri, na mpaka San Siro unaitwa kwa heshima yake. Mcheki Ronaldo the Brazilian, pamoja na makeke yake nje ya uwanja ndiye anayeshika rekodi ya kufunga mabao mengi kwenye World Cup na makombe na zawadi nyengine kibao. The list goes on..and on..

    Hivyo hapo Chelsea kama wanataka kum-off-load Drogba wanachagua nidhamu over vikombe , thats good for them.
     
Loading...