Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR. Wa ukweli alikunywa maji ya babu loliondo!!! Anaumwa nini jamani???waziri waa afya anynyuz??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Salimia, Mar 11, 2011.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salamaleko.


    Sisi ni wana maombi na ktk moja ya kazi zetu nikuliombea taifa sasa akuna kitu kibaya kama kuombea taifa ukijua kiongozi wako anaumwa na ujui anaumwa nini
    babu wetu wa lolioondo alitufungulia mlango kwamba Dr. wetu wa ukweli alifika uko na tunambiwa wagonjwa wanakimbilia uko kama njugu

    ningeomba mtusaidie kwenye maombi ya leo kwa wanaojua Dr. wa ukweli anaumwa nini tuweze kumweka maombini mungu amnusuru na kaugonjwa hako..maana sukari,presha na nk yamekuwa hatari sana kwa umri kama wake

    natanguliza shukran kumbuka maombi ni silaha akuna aliesimama na maombi akataabika​
     
  2. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    haumwi. Kama aliwahi kuanguka ni uchovu tu au kafunga.

    By the way, nasikia kwa Babu hata wasio na watoto wanaenda kupata dawa, siyo yale 5 tu aliyotaja babu.
     
  3. S

    Salimia JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alianguka kwa uchovu? ila rada zilimkamata akiwa kwa babu
     
  4. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    huwa ana sukari. tumwombee Mungu raisi wetu Dr Slaa.
     
  5. S

    Salimia JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni sukari tu,, haina mabaya kwa Babu limekwisha hilo
     
  6. M

    Mkono wa Tembo Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanywa kanywa sana! anaumwa jamani, asingekua anaumwa angefuata nini kwa babu? tumuombee tu apone labda waziri wake ataacha kutoa maagizo ya kijinga...kumzuia babu asiwape dawa wagonjwa.
     
  7. S

    Salimia JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkono wa Tembo nimekupata mkuu. Tutapata picha zake na kuzi load humu mala moja
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na wale maaskofu waliokunywa je?
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wote waliokunywa ni wagonjwa, hopefully wamepona sasa, kwa hiyo hata yeye amepona
     
  10. S

    Salimia JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bukanga, nimekupata mkuu, tumwombee Dr, wa ukweli
     
Loading...