Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa na Kubenea Mfukoni mwa Lowassa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Wa Maono, Jul 26, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mzee Wa Maono Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kubenea
    -alinunuliwa mtambo wa kuchapisha magazeti
    -alisafirishwa kupelekwa india kutibiwa
    -analipwa sh.300,000 kila anapowaandika akina jk na sitta vibaya

    slaa
    -anapewa orodha mpya ya mafisadi na lowassa
    -alimsaidia kutetea kesi yake n aliyoshitakiwa kuchukua mke wa mtu
    -ndio sababu hamtaji kwenye orodha zake feki za kifisadi
    -ameundiwa mtandao na lowasa wa kuwatambua ccm wanachofanya kibaya.
    -wanamtumia deus malya kufuatilia nyendo za viongozi wengi wa serikali.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu ni yule yule asiye jua kutumia herufi kubwa na kiingerza kwake ni Maimuna. Karibu Muhadhiri aka Malaria ya Kichwa naona milembe hutaki kukaaa. Kama nchi tuna tatizo kubwa la umeme hebu acha mambo ya kwenye mihadhara yako.
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    B4 commenting anything pliz tell me, Are you normal?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    report abuse
     
  5. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lowassa Kawa Wakili!
    Ndugu yangu changisha nauli uende kwa TB Joshua Ukaombewe!
    Ukipona naomba na wewe utoe List yako Original ya Mafisadi!
     
  6. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    haya yote unajua wewe? hata wewe ni mshiriki wao... kama siyo utueleze ulishiriki vipi kuyajua haya? na yalikuwa yanafanyikia wapi? lasivyo tunakukimbiza mchaka mchaka sasahivi
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ugonjwa huu hauna tiba
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mfuga majini huwa haombewi. Huyo ni Malaria isiyopona aka Mhadhiri wa madrassa
     
  9. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mzee wa maono ndo kwaaaaaaanza amefikia status ya "member" kwenye jamiiforums hivyo inaonesha ni mtu mgeni kabisa humu jamvini na kwa maana hiyo anajaribu kuandika mada zitakazo mpa umaarufu ali walau atambulike kama senior member.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Asante mchungaji,huyu kondoo wako amekusikia atarudi zizini!
     
  11. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wanaumwa lakini hawajijui.
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Rev ulijuaje huyu ni malaria sugu?
    niliposoma ile post lilinijia wazo la malaria sugu
    kakimbia mirembe huyu
    mods mrudisheni haraka
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kama sio mshirikina utakuwa na tatizo kubwa sana kwenye ubongo.
     
  14. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    kumbe ni Masanilo napita tu
     
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ama kweli... endelea kutujuza
     
  16. m

    mtotomagwanda Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari kama hizi wapeleke kweye jukwaa la udaku!
     
  17. d

    deecharity JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    nikupe kazi ya kufanya nini mana nahc hauna kazi.....
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Ukizeeka lazima utakuwa mchawi au mganga wa kienyeji.
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wale wale wa nnauye jr. Nadhani hiki ni kipengele kimoja katika zile nyaraka za siri feki za nape.
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Matokeo ya kusoma aya za majini na kuandika kutoka kulia kwenda kushoto
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...