Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa Azushiwa Kifo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kamende, Jun 2, 2011.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wahenga walisema ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni.
    Jana jioni watu wasiofahamika lakini wanaoonyesha kuwa walijipanga vizuri kipropaganda walitengeneza na kusambaza habari kwamba Dr. Slaa ameanguka bafuni akiwa jijini Arusha na kufariki dunia.

    Nikiwa natafuta ukweli au uongo wa habari hiyo niliwasiliana na viongozi wa CHADEMA Arusha wakanipa mlolongo wote wa uzushi huo ulivyoanza mchana kwa kutangaza kuwa Dr. Slaa kapata ajali ya gari.

    Kwa kweli huu ni uongo mkubwa. Sasa tumefikia mahali pa kuzushiana vifo. Sijui tunaenda wapi?:pound:
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    zilikua story za kijiweni tu!

    Unapozileta kwenye Hii forum unazidi kuzikuza zaidi, yaani unausambaza uzushi zaidi.
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    pamoja na hayo je mmejaribu kuwasiliana na Dr Slaa mwenyewe? ili kujuwa wapi yupo na hali yake kiafya ikoje
    kwani wanaweza kuzusha then wakamfanyia kweli baada ya watu kukubali uzushi huo,tuwe makini na hilo,ikiwezekana awekewe ulinzi zaidi

    kila raheli Dr Slaha ktk ujenzi wa Taifa hili
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuki kwa nguruwe, kwa binadamu mchungu. wanalipa kisasi.
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Aina ya thread kama hizi zisizo na evidence ndizo Mods huwa wanazipenda ungeleta evidence wangei movuzisha haraka sana.
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nawasiwasi na huo uzunzi,tambuwa kuwa kila jambo linalojitokeza lina maana yake,huwezi juwa kwanini waliamuwa kuzusha? malengo ya uzushi ni nini haswa? tusibweteke na kukubali uzushi upite,kunakitu hapo ni swala la kuwa makini na uzushi huo chochote cha weza tokea

    kumbukeni ya akina Kolimba,Malima,sokoine,Kombe

    naomba ulinzi uongezwe kwake,tusije juta baada tukaanza na story za ningelijuwa huku jambo limeshatokea
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    utashangaa kuona hii inakaa hapa.....ile thread ya jana ya Never kuhusu tuhuma za rushwa za habib iko wapi? mbona ina evidence kibao! lakini ilichinjiwa baharini
     
  8. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani slaa alivyomzushia yule mkuu wa mkoa kifo ulijiskiaje? Mkuki kwa mchungu, kwa binadam nguruwe!
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hopeless
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Source???

    Bwana Kamende mlikuwa mmejipanga wapi barabarani kwa hiyo wewe ulipewa kazi ya kuileta JF LOL!! hamna hata aibu.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yaani hapo silencer, Paw, invisible, painkiller, Farida na Max wanafuraha ajabu lol!
     
  12. d

    doctore. Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajua unachokifanya?
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kwanini mnalazimisha hii thread itolewe? kwani imewekwa kimakosa hapo ilipo?

    huo ni uzushi lakini uzushi huo una malengo yake na sababu zake kama ni evidence tutaipata kupitia michango ya Wajumbe na upo uwezekano tukapewa hata sababu za uzushi huo,kwa hiyo tusiwafundishe kazi hao ulio wataja hapo juu,acha wafanye kazi zao kulingana na kanuni,taratibu na sheria walizojiwekea

    Nitasema kweli daima fitina kwangu mwiko
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nasikia tetesi kuwa Nape anataka kumfanya Mukama zezeta ili achukue kiti nitaanzisha thread yake ila msiniulize source.
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    itakuwa pigo sana kwani mkewe atajifungua mtoto hivi karibuni
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Na hii nayo ni ID yako Dah!!
     
  17. N

    Nanu JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    utawajua kwa maneno yao!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Utakuwa huna akili timamu wewe!
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Rev na wewe toka lini injinia akawa na akili kwenye mambo yanayoihusu Chadema.
     
  20. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si jambo la ajabu yeye mwenyewe Slaa alisha wahi kumzushia kifo Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga! Ni tabia yake pia
     
Loading...