Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa arudi tena Mbulu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurtu, Oct 21, 2010.

  1. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa majira ya saa 10:30 mchana alitua na Helkopta kama kawaida. Alizungumzia mambo ya msingi yatakayofanyika siku Chadema itakapoingia madarakani:
    1. Kushusha bei ya vifaa vya ujenzi ili wananchi wajenge nyumba za maana.
    2. Elimu: Tunapofungua milango yetu kuhusu ajira na huku Watanzania tukiwa nyuma kielimu ipo siku tutashangaa afisa mtendaji wa kata atatokea Uganda.
    3. Kupunguza gharama ya uendeshaji wa Serikali: Yeye kama rais atapunguza bajeti ya nyumba ya rais, atatembelea Landcruiser la thamani ya milioni 100 badala ya shangingi la milioni 200 ili aokoe milioni 100. Alisema kuwa ni muda wa serikali kukaza mkanda na wananchi kulegeza mikanda.

    Kwa kifupi watua walijaa uwanjani huku Dr. Slaa akitumia dakika kama 30 na hatimaye akaelekea Endabsh hadi Karatu na kabla ya hapo alikuwa akitokea Dongobesh
     
  2. M

    Mchungaji Ritch Senior Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana ukipata picha tupe pia
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    picha tafadhaliiii
     
  4. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nilishindwa kuambatanisha picha. Pia naomba kufanya marekebisho katika neno"Dongobsh".
    Badala yake ni Dongobesh.
    DSCN4208.JPG


     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. tartoo

    tartoo Senior Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa huko Kwermusl (mbulu ndani ndani) na irqoor da'aaw wananchi wanapiga yowe pindi wamwonapo Marmo akipiga kampeni.

    Vipi Akonaay [Chadema] atampuzisha Marmo?

    Tujuze plz!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ahsante Gurtu kwa kuweka picha ya Dongobesh. Heri ninyi Mkoa wa Manyara kwa vile mmeuchukia ufisadi. Hakuna shaka kura za Dongobesh zitaenda kwa Dr. Slaa, Mh. Akunaay na Diwani Siasi
     
  8. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duuh! Mbulu tena.!? Yani mikoa mingine amesusa? Mie nilidhani kwama alipokuwa Kilimanjaro angeunganisha Tanga ,Zanzibar na Pemba..ama kweli nyumbani ni nyumbani.
    Au ndio ile ya Chagua mtu na sio chama na kwa kuwa watu wa '' sampuli yetu'' hawako wengi kwenye sehemu ya kaskazini ile ya Tanzania
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hivi unafanyaje picha zikue hivi? Niki attach mara nyingi zinatokea kiduchu!
     
  10. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Heri ungerekebisha ukaiita 'Dung'wabesh' maana ndiyo jina orijino.
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Thank you the Almighty God for listening to our plight.....we have suffered too much........we have endured unnecessarily too much..............now it is our turn to move on and turn the page into a new direction away from CCM cheaters.............................
     
  12. LOGARITHM

    LOGARITHM JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Kwa mwendo huu DR. SLAA atavuna 90% ya kura zote za uchaguzi mwaka huu. Chama kilichokuwa kikidumu kimeufikia mwisho wake!
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hali ya CCM ni mbaya sana jimbo,
    Marmo hajitokezi kabisa hadharani.

    Kesho naenda kijijini haydom, nicheki upepo wa kisiasa.
     
Loading...