Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Justine Katunzi wa UDSM Afariki Dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mlimbwa1977, Mar 31, 2011.

  1. m

    mlimbwa1977 Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo kikuu cha DSM kimempoteza mhadhiri wake dr. Katunzi (aliwahi kuwa mbunge) aliyefariki jioni ya leo akiwa darasani akifundisha.

    Kwa hakika ni pigo kubwa kwa jamii ya wasomi wa chuo hicho kikongwe nchini.

    Mungu ailaze mahali pema roho ya marehemu ameen.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jamani katunzi yupi?? KOKU?
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    RIP Dr.katunzi
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    daah,udsm sasa imekumbwa na misiba
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :disapointed:

    Ooh my...this is bad NEWS........RIP Dr and poleni wana UDSM
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jamani hebu acheni ujinga... dr katunzi yupi?
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh! Rest ln Peace my lecturer... Kanipiga pindi AS 2005, If am not mistaken... Ebwana eh kumbe kifo kipo eh! R.I.P.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mlimbwa1977, Dr. Katunzi yupi? Yupo wa Commerce (School of business) ambaye ni Dr. wa siku nyingi na miongoni mwetu alitufundisha Industrial Psychology na yupo Dr. Koku Katunzi wa Education. Ni yupi kati ya hawa>
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hawa madogo ni wachemfu sana

    wanakurupuka kama vile ndege wote ni mbwayuwayu
     
  10. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hebu semeni Katunzi yupi jamani? Koku Katunzi bado hajawa Dr. Hebu tutoni wasiwasi. Nyie watoto mna kawaida ya kuita kila mtu Dr hata TA mnamwita Dr.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii imenipanikisha na kunikera
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nilipokuwa nafanya Bachelor na Masters degrees (Education) hapo UDSM miaka ya 80, nilifundishwa na mama aliyeitwa Dr. Katunzi. Naomba mtufahamishe ni Dr. katunzi yupi.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Aliyekufundisha ni Naomi Katunzi, sidhani kama ndio huyo

     
  14. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani ni Katunzi yupi? Wa UDBS?
     
  15. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pse tell us ni yupi? Ila mimi na mjua wa bcom anayefundisha management or hour mambo ya OB etc
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anafundisha industry reletion watu wa master first semister,pia aliwahi kuwa mbunge mwanza
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    We nawe si useme ni yupi.....au na wewe umekurupuka tu
     
  18. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaa basi ndio yule wa bcom. Mana alikuwa mbunge those days. Nini kimemsibu kumfika mauti? R.I.P dk
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mods itupeni hii hadi iwe confirmed
     
  20. m

    mtx2006 JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    ni dr katunzi aliyewahi kuwa mbunge. alikuwa udbs na leo alikuwa anafundisha darala la mba evening akaanguka ghafla. kufika hosp akawa ameshapoteza maisha. very sad!
     
Loading...