Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.jakaya kikwete kigeugeu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gsana, Mar 2, 2011.

  1. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jk wakati Nec imekutangaza rais,ulitwambia kuwa chadema na wapinzani ni vyama vya msimu. Uliwaagiza baada ya kampeni na baada ya kura wawe na utamaduni wa kutembelea taifa zima,ulienda mbali ukasema wawe wanazunguka kufungua matawi wasiishie dar tu.(Rejea hotuba yako ya kufunga mwaka 2010). Sasa cdm wameanza kuzunguka na kufanya mambo unalalama kuwa wanataka kukupindua! Juzi umetugeuka kuwa mabomu yalitokea tar.17 february wakati sie tuliokumbwa na mabomu ya gongo la mboto,tuliumizwa tar.16. Je ni lini utakuwa na msimamo,au kusalimu amri na kukiri thinking capacity inaelekea turning point? Sina imani na Rais Jk. Kama umelemewa na mzigo utue,kama hamna wa kukupokea mzigo,uweke chini na ukimbie! Jk tukueleweje?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana hata akiongea leo kesho sijui kama anakumbuka alichokisema.
    Nawaonea huruma wanaosubiri ahadi,imekula kwao kwani hakumbuki hata aliahidi nini?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    anakula sana tende ndio maana hawezi kutunza kumbukumbu vizuri....
     
  4. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Namshauri Aweke Madaraka chini akimbie. Nnchi Imemshinda. Uongozi sio urojo.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    anatia kinyaa huyu baba hajijui tu! Ni mwogo na msanii alyebobea. Cjawah ona m2 wa aina yake. Akubal yaishe, atakufa kfo cha aib huyu! 2subr 2one!
     
Loading...