Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Bana na Mawazo Mgando

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ibange, May 13, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa naangalia kipindi cha this week in perspective tbc Dr Bana anasema bila ccm kubaki madarakani nchi haiwezi kufikia malengo yake. haya ndio mawazo ya wana ccm wengi. ccm sio Mungu na imani yangu ni kuwa bila kuipunzisha ccm nchi haitapiga hatua
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli alitamka hivyo na anamaanisha hivyo basi I'd question his credentials na hao anaowapiga lecture wawe makini.........ndio matatizo ya elimu za madesa na ku-cream!!
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duh Kazi kweli. Nimefedheheshwa sana, nimedhalilishwa na nimehuzunishwa sana kama ni kweli Mwalimu wangu ametamka hayo. Naamini ametamka tu kwa sabau kwa siku za karibuni tangu apewe U REDET amekuwa na kauli tata sana. Hata hicyo tuliofundishwa naye hatuaathirika na chochote kama yeye alivyosoma Chuo Kikubwa kama Manchester halafu anakuja kulamba miguu ya JK namna hiyo.
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna walioenda Havard na bado akili zao ni mgando kama yeye achilia mbali huyo wa Manchester univ.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Yaani hivi kuna watu bado mnaangalia TBC1, binafsi huwa sioni jema lolote toka kwa hao bila shaka hata huyu Bana ni walewale tu!
     
  6. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bana ni ccm damu kabisa. Jambo moja amedhihirisha hivyo ni pale alipokataa kuwataja CDM kama moja ya visababishi vya msingi vilivyopelekea ccm kufanya mageuzi sasa na si wakati mwingine.<br />
    Bila shaka amekuwa akitumika kufanya propaganda za kiutafiti ili kujaribu kubadili maoni ya watu kuhusu ccm.<br />
    Ila jambo moja ni dhahiri anatambua nguvu iliyonayo CDM, na mshiko kwa jamii.
    Hana uwezo wa kuwasaidia kwa maoni yake kwani hata yeye ameonyesha kwamba chama cha ccm kina udhaifu mkubwa hasa sehemu ya uongozi wa juu zaidi, mwenyekiti na cc, haina muono, malengo wala uwezo wa kutenda.
     
  7. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado tuansafari ndefu sana ya kufikia mageuzi ya kweli kama wasomi ndio kweli wanamka maneno hayo.
     
  8. A

    Ame JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Hukumwelewa, alimaanisha malengo yake yeye kama mla matunda ya ufisadi wa viongozi wa CCM na wale wote wenye hisa katika hiyo kampuni yao ya ufisadi hayata kamilika. Yeye ni mnufaika wa consultancies za CCM na serikali yake huku maelfu ya wanataaluma wakikosa kazi ya kufanya kwasababu yao hao wachache waliojifungamanisha na wanasiasa mafisadi. So as far as he is concerned yuko sahihi kabisa!
     
  9. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuendekeza njaa ni kitu mbaya sana
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwenye red - malengo yepi? yako mangapi na wamefanikiwa mangapi? Richmond, dowans, EPA, IPTL, TICS na ndugu na jamaa wote wanouhusika na msiba misiba hiyo nao ni kati ya malengo ya nchi?

    Ushauri wangu kwa CCM kama kweli wana nia hata ya kunawa uso basi waagize vyombo vyote vya habari nchini Tanzania visimkaribie huyu Dr Bana. Mlipuko na mkorogo wa mawazo yake utawaleka ccm kibla. Anamwaga sumu!
     
  11. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    elimu ya madesa hayoooooooooooooo na kukariri ndio kunawafanya wasomi uchwara kama hawa kuwa na mapungufu ya critical thinking/critical analysis
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kazi ipo
     
  13. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Habari za uchumi au siasa ya uchUmi
     
  14. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Watanzania msifathaike na watu kam wakina Dr.Bana, Prof. Mukandala na wendine kama hao kwani hao niwachumia tumbo elimu zao wameziweka pembeni. Wakati wa Hitler wakina Bana walikuwa wengi tu, Redio na magazeti yaliwaaminisha watu kuwa bila Hitler Germany haitaendelea na Dunia inamuhitaji........
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dr Benson Bana - ni ex-Primary School Teacher! I think, Historia yake inamwandama wakati wote and on top of that mentor wake ni Prof. Mukandara! So lazima wakti wote awe "aligned" otherwise hata hiyo post ya ukuu wa Idara inaweza kuota majani!
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    huyu dr.mbona ni problematic toka zamani.
     
  17. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hao jamaa wako kwenye denials. anajua ukweli ulivyo ila hataki kuukubali. nawahurumia watu kama hawa, esp. walioenda shule manake watashikwa na vigugumizi wasijue cha kufanya pale mageuzi yatakapokuwa yanatokea. kumbuka sio wasomi waletao mageuzi bali watu wa kawaida kabisa. hawa jamaa wana theorise weee huku tide zikiwaacha. hivi Societi haikuwa na wasomi? hawakuona kuwa system inakufa? waliizuia? Huyu jamaa hana kitu in as far ccm is concerned. mwacheni na denials zake na rehma za jk ziendelee kumwangukia, insh'Allah!
     
  18. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwana magamba yeyoteyule ni kipofu wanakuwa kama wamelogwa, waache waukatae ukweli na ukweli nao utawakataa tu ifikapo 2015
     
Loading...