Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Double Standard

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaJambazi, Sep 8, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    jana tume ya uchaguzi imetupilia mbali ombi la wakristu la kubadili siku ya kupiga kura (31 oct) kwani ni siku ya ibada.

    Ivi kweli ingekua ni siku ya Ijumaa na waislam wangeomba ibadilishwe, ombi lingetupwa kweli?
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Hivi waislam wakikataa Ijumaa, wayahudi na wasabato wakakataa Jumamosi, wakristo wengine wakakataa Jumapili, Freemasons wakakataa Jumatatu, Buddhist wakakataa Jumanne,wahindu wakakataa Jumatano, Wiccans wakakataa Alhamisi.

    Na wote wakakubaliwa na mahakama, uchaguzi utafanyika lini ?
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mkristo na sioni kama kuna tatizo lolote la kura kupigwa jumapili. Mambo mengine hayahitaji hata watu kupoteza muda wao kuyajadili. Mbona siku zote tunapiga jumapili na bado tunaendelea kuabudu bila shida
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu swala ni kuvumiliana tu.
    Hivi siku Waislamu wakikataa siku ya mapumziko isiwe Jumapili badala yake iwe Ijumaa itakuwaje?
    Kwani kwa maana halisi mwisho wa juma ni Ijumaa na mwanzo wa juma ni jumamosi.
     
Loading...