Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Don't pass here like a shadow

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tugutuke, Mar 17, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani ee.. Habari zenu wana Jf.
    Sasa bila kujikanyaga, Mimi naomba nipewe utaratibu wa kukutana na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tz. Yaani Mhe. JAKAYA .M. KIKWETE.
    Nina shida naye sana japo mie ni mwananchi wa kawaida sana. So naomba plz,anayejua contacts zake anitupie hapa hapa au ani-inbox kwa 0787638644.
    Nipo serious jamani.
     
Loading...