Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo miaka 9 atoa talaka ya Gf wake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Apr 22, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapa mtaani kwetu Jana tumeachwa hoi kwa kituko dogo mmoja wa std 3 alichofanya. Kuna mama mmoja afahamikae kwa Jina La Mama Pamella, huyu mama amekuwa akimtania dogo anampenda na kumwita dogo mme wake, Hatua ya kwanza aliyoichukua dogo ni kumwandikia Barua ya mapenzi rasmi kumtongoza, kwa maneno makali na kuchora Kopa kabisa, hiyo ilikua valentine day. Hv karibuni mama pamela amekuwa akimtania kuwa amepata bwana mwingiene,so jana Dogo akaja na maamuzi, KAANDIKA TARAKA RASMI, Kamkabithi mama pamela, mwanamke wawatu kashangaa kwa matendo ya mtoto, katuita, katoa na Barua ile ya Valentine Duh! Huyu dogo sijui vipi, mdogo bt kakomaa akili, Au ndio dalili kuwa ana kipaji? Kazi kweli!
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol
    welcome........ this is 21st century....
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    dogo anaonyesha kipaji binafsi....hahaaa mama pamella sasa ndo angeshangaa dogo angemtoa jasho siku angejidai kumtania kumpa game
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! Teh! Mama pamela angeona cha mtema kune!
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahhahhaahahha ama kweli duniani kuna mambo
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa ngoma ingekuwa wa kiume ni mkubwa, wa kike ni mtoto halafu anaomba talaka . . . .
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dogo ameshatoa talaka tayari, mama pamella sijui atakuja na lipi? Au kumwambia dogo hana sera? hahahahaahahahahhah...
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yani simpatii picha huyu mtoto ukubwani itakuwaje, duh! Kazi ipo, wazazi na wazae!
     
  9. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama Pamella angempa game kwanza kabla ya kutoa ushuhuda kwa watu ili aone kama dogo amekomaa au ni ubunifu tu.
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh! Dogo angeuweza mziki wa mama pamela kweli?
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh !!!!!!!
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    this kid got a future .... :nerd: ... kaanza kujifunza talaka mapema hivi
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Viper FUTURE GANI HAPO? Dogo atakuwa Play Boy huyu!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    daaah i wish gaude wangu angekuwa hivi ...ningekuja kumvika nishani one day kwa utumishi wa muda mrefu kwenye fani na haiba bora ya kujituma na kuwa na jitihada binafsi kwenye mambo ya kijamii kama haya ....dogo yuko talented...
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu unaniua kwa vicheko!
     
  16. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ndio future hiyo bab .. skia kigogo hapo juu anakwambiaje...
     
  17. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aendelee tu kumlea anaweza kuwa msaada huko mbele mambo yakimchachia
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh! Watoto wa sikuhizi wamepinda!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nimempenda he takes no nonsense; anajua nini anastahili au nini anaworth ndio maana alivyoona mama Pamela anaanza kuangalia wanaume wengine akaamua kujivua gamba (getting rid of cheating mama pamela)

    Natamani angekuwa mtoto wangu! Napenda mtu asiyevumilia upuuzi!
     
  20. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii inatokea tu, kwa mtoto mdogo kumtania yeye huwa anafikiria ni kweli kabisa. Hata mie niliwahi kusimuliwa kisa kimoja na rafiki yangu kuwa, kuna bibi mmoja alikuwa anamtania mjukuu wake wa kiume kuwa ni mumewe, Yule bibi alizoea siku zote kumuita yule mtoto mume wake.

    Siku ya siku yule mtoto akamwambia yule bibi ataje kitu chochote anachotaka ili amlipe kama fidia kwani hatoweza kumuoa. Kwa hiyo watoto wadogo hawajui utani na ukweli. Kwa mujibu huo si vemakuwatania watoto wadogo manake hawaelewi maana ya utani!
     
Loading...