Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Do You Remember To Pray?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by eRRy, Nov 8, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Very good example for most of us...Watu wengi huwa tunazidiwa na usingizi, hatukumbiki kusali hasA nyakati za kulala...

    Aksante eRRy kwa kutukumbusha jambo hili makhsusi.

    Na umefanya jambo jema sana kubadili hii avatar, mimi binafsi ilikuwa inanitesa sana moyoni...BBLESSED PAL!
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Nakupigia Makofi Mkuu! Sorry Kwa kukutesa na Avatar! Barikiwa!
     
Loading...