Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dna

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaNanii, Jul 27, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dna test hapa ya nini ?
     

    Attached Files:

    • DNA.jpg
      DNA.jpg
      File size:
      13.7 KB
      Views:
      203
  2. r

    rahya Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mtu hajaibiwa
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Duh! hii kweli like son like father
     
  4. w

    wa Berick New Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upime DNA ili ugundue nini sasa hapo??
     
  5. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo nani kamuiga mwenzie?
     
  6. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    hiyo ni kulala tu!

    Wajua wazungu wakiwa na wasiwasi hata wajinsia yako, hawaangalii maumbile!!!! wanakwenda maabara kwasababu wanaamini kuna wanawake wenye maumbile ya kiume na kuna wanaume wa kihivo.... hebu kumbuka ile skendo ya SEMENYA, mwanariadha wa kike wa Africa ya kusini aliye ibua utata juu ya jinsia yake. ingekuwa bongo wangeubaliana naye kwa kuchungulia nyeti zake tu, lakini wazungu walienda mpaka maabara kuthibitisha.
     
Loading...