Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dkt Asha Roze Migiro na utani wa kibongo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Dorcas, Jan 18, 2012.

  1. B

    Baba Dorcas Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naibu katibu mkuu wa umoja wa mataifa dkt Rose Migiro! Nini tafsiri ya kusema kuwa ni utani ya msemo wa "Mchimba shimo huingia mwenyewe"? Hvo unavyosema ndivyo viongoz wetu wanasema, tena wao utani wao ni wa kuua. Je hata wewe umeiga viongozi ulowaacha bongo! Ushaur wangu naomba uache kufanya utani kwenye sera katika nchi za watu. Ni maoni yangu!
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dr Asha ni mtu wa utani sana,si darasani, si mkutanoni...uzuri wake ni kuwa yeye hutumia utani kuwasaidia watu kuelewa...!

    Leo alisema mchimba shimo huingia mwenyewe akimaanisha kuwa Katibu mkuu wa umoja wa mataifa alianza utaratibu wa kuwa anabadilisha watendaji kila mara, na akawa amemwagiza yeye Dr Asha kusimamia hilo....wakati wake wa kustaafu umefika na yeye hana budi kuheshimu taratibu alizokuwa anazi-advocate....muda ukiisha,anarejea nyumbani Tanzania...Karibu Dr Migiro!
     
Loading...