Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk wa uchumi na utawala Bora nk, anapoleta maisha bora bila umeme, reli nk

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by August, Jul 13, 2011.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nchi yetu imefanikiwa kupata maraisi wa nne toka uhuru, na kwa sasa tunaongozwa na na serikali iliyo jaa ma dakto wengi kuliko zama zilizopita na wasomi wengi kwa ujumla wake wa kusema mtu ni msomi au anauelewa, lakini cha kushangaza kuna watu au viongozi wanao amini ya kwamba uchumi wa tanzania unaweza kukua au maisha bora yanaweza kuja bila kuwa na umeme au kuwa na umeme wa hadithi hadithi....., kuharibu reli halafu kutegemea ya kwamba mazao, watu nk vitakuwa bila kuwepo kwa reli, kukuza utalii(uchumi) kwa kuliibia shrika la ndege la nchi na kulifilisi nk ili wategeme watu wengine ndio watafanya mikakati ya kuinua uchumi wa tanzania iwe KLM, Virgini, Kenya airways nk nk. na wao fanya hivyo ni ma dokata ++++ ambao wangependa wapate na udokta mwingine zaidi
     
Loading...