Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DK Shein ataka mafisadi watoswe uchaguzi mkuu mwakani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jan 5, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,774
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]

    TANGU kuanza kwa mjadala wa vita dhidi ya ufisadi, makamu wa rais, DK Ali Mohammed Shein amekuwa kimya, lakini jana aliamua kufungua mdomo na kuwataka wananchi watumie haki yao ya kupiga kura kuzuia mafisadi kushika uongozi...

    http://www.globalpublisherstz.com/habari_mbalimbali/
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama Dr Shein anasema maneno hayo namkubali kabisa. Inaonekana alilelewa vema mtoto wa kipemba. Mwangalie kila kona huoni alama za rushwa alizohusika nazo moja kwa moja. Ni daktari aliyemaanisha kiapo chake hata cha udaktari.


    Leka
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    I too, admire this man...Ni mtu makini, na hana makuu!..Lakini wengi wa makamu wa rais hawa toka zenji huwa wana upole fulani na uadilifu.
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    unajua kilichomkuta makamu aliepita....?? Huyu namkubali kiukweli ila ni mpole sana bana...anatakiwa kuwa mpole kiasi
     
  5. M

    Mkereme JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ZionTz;727287

    Huna sababu ya kumsifu kwani wakati Vasco Da Gama aka Jakaya Mrisho Kikwete anapokwenda kubembea Jamaica kwa wiki mbili alimwachia akaimu nafasi ya Urais kwa muda huo angeweza kuwakamata na kuwaweka kizuizini mafisadi wote kwa kutumia sheria ya Uhujumu uchumi ambayo haijafutwa na wakati akirudi huyu Mkwere angemkamata pale Airport amwungamishe na Mafisadi wenzake. Mkataba mbovu kuliko yote hapa Duniani ule wa IPTL ambao baadae walidesa pia SONGAS is one of the Blunders za Kikwete ambazo hata baada ya kufa Kaburini zitamsuta adding mikataba ya Madini ya kwanza hapa nchini. WE are not serious like our president who is actualy our mirror image!
     
Loading...