Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Massawe embu saidia watanzania;tuongezee idadi ya watu clinic yako

Discussion in 'JF Doctor' started by Pdidy, Mar 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kwako Dk Massawe
    tunashukuru kwa jinsi unavyosaidia jamii ya tanzania hasa
    kwa upande wa watoto;leo hii nikiwa mmoja wa wadau wa furaha
    dispensary tunaomba baba ubadili mfumo wako wa kupokea wagonjwa
    kwa kweli wengine tunakata tamaa hali tunaitaji msaada wako
    Baaba massawe majuzi nimefika saa kuminamoja asbh dispensary
    nikakuta watu 10 wa kwanza wameshachukua nafasi na mzee wetu uchukui zaidi ya kumi,..nikawahi kumi na moja kasoro 20 jamani nikakuta mi ni wa kuminamoja...loh hakika baba embu angalia wazo lako la watu 10..tuhurumie ndugu zako...tunashukuru na kuamini ujumbe huu utafika mahali pake
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hivi pale hakuna sanduku la maoni au wasaidizi wake wakampa ujmbe moja kwa moja? I doubt kama massawe atakuwa anatembelea hapa
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280

    tumetuma maoni ,naamini hata kama si yeye wapo wanaomjua wanasoma JFwatamwelekeza mpwa
     
Loading...