Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Dalaly Kafumu afunika kata ya Mwisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kupelwa, Sep 21, 2011.

  1. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mgombea Ubunge jimbo la Igunga mkoani Tabora kwa tiketi ya CCM, Dk Dalaly Kafumu akihutubia mkutano wa kampeni jana katika Kata ya Mwisi jimboni Igunga, Uchaguzi wa jimbo hilo unafuatia kujiuzuru kwa mbunge wa zamani wa jimbo hilo Bw. Rostam Aziz. (Picha na Bashir Nkoromo)

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • 3.jpg
      3.jpg
      File size:
      116 KB
      Views:
      514
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwanaume mzima wamemvalisha kanga kama mwali, kweli jamani kura hazina adabu.

    Mjomba, sometimes inakuwa ngumu kujua kama kweli ccm inafunika au vipi kwa sababu ya tabia yao ya kubeba makundi ya watu kutoka sehemu moja mpaka nyingine kwahiyo unaweza kukuta nusu ya hao unawaona siyo wakazi wa eneo hilo na halafu wengine wanaweza kuwa wanafuata ubwabwa kofia na mashati ya CCM.

    Kuhamisha watu kunaweza kuwafanya CCM wenyewe washindwe kufanya tathmini kamilii ya kukubalika kwao kwa sababu ya kuamisha misha watu. Wangejaribu kutoa matangazo tu ya mkutano kama CHADEMA halafu bila kuamisha watu halafu waone watu wangapi watatokea ili wapate picha kamili ya kukubalika kwao.
     
  3. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao watoto vipi? Yaani hawaendi shule?
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Mwananchi watakuja kuchukua hiyo section ya watoto wakaweke front page...
     
  5. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtizamo wangu naona CCM kwa sasa imekuwa kama kumbikumbi mnzee anayetaka kufa kwani huota mabawa ili aruke angani akaliwe na ndege waliopo angani!!! Yani kweli wanaacha kuwasisitiza watoto waende shule wanawapeleka kwenye kampeni kwa mgombea wao aliyevaa kanga??? Lakini labda n dio kasi mpya, ari mpya na kile kingine!
     
  6. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They say a picture is worth thousand words
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii picha ni ya siku tatu zilizopita, na wala si ya jana. Jaribu kupata habari live na kufuatilia kinachotokea hapa Jamii Forums vinginevyo unaleta habari na picha ambavyo vilishachuja hapa. Thanks again.
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    hivyo vitoto ni vile standard Seven leaver havina kazi ya kufanya sasa hivi...
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Hata zilizokuwa edited...well said.
     
  10. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kampeni nyiingi za ccm igunga watoto wanakuwa wengi kwa sababu kuna show nyingi ila wapiga kura ni wachache mno hasa wale wenye nguo za kijani, alafu mzee mzima kavalishwa kanga jamani siasa uchwara zina taabuu! sijui anatoa mtazamo gani kwa wanaume wa igunga mmmh hapana huyu nae atakuwa wale wale!
     
  11. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magamba kazi mnayo waaacheni watoto waende shule wakija kujitambua hao mtapata shida mana watajua shida zao zme7bishwa na nyie Magamba
     
  12. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh. Sangara a.k.a Samaki a.k.a Nd'ilo!!! Umenihepisha......!! Yaani ni aibu kweli wkeli, eti watoto wamewekwa mbele bila aibu!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ushindi wa CCM Igunga lazima!
    By any means tutashinda
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata kwa kuwatafuna wake wa makada wenzenu?
     
  16. share

    share JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,418
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Muonekano wa hadhara anayoihutubia inasema yote. Kwanza wengi ni watoto na pili hadhara yote haioneshi furaha. Ni kama imepigwa butwaa! Maelezo yaweza kuwa mengi. Huenda wanamshangaa mwanamume kujiremba kangha mwli mzima kama demu, au wanashangaa upupu unaotoka mdomoni hauoani na hali halisi ya maisha yao, au wanatafakari jinsi wanawake wanavyodhalilishwa na dume huyu alijivalisha mavazi yao, au wanajiuliza kama huyu Kamafumu ni tofauti na chama chake kilichokosa mvuto machoni pa Watanzania wengi hata kuwekwa mizani sawa na ufisadi, au ..........., au ............... nk., nk. Kilicho dhahiri katika picha hiyo ni kuwa Kamafumu anawahutubia watoto ambao si wapiga kura wake. Atashindaje chaguzi hii !?!
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    khee mbona watoto ndo wengi
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu ingalitosha wewe kusema bila ushahidi huu wa picha maana hawa watoto ni wengi mno .Je nao ni wapiga kura ?
     
  19. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watoto waachwe wasome jamani, mbona mnawashawishi kujiunga na kampeni uchwara kwa zawadi za pipi na ubwabwa?
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa ndipo matatizo yanapoanzia..
     
Loading...