Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk. Batilda kapoteza mtoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamabadiliko, Nov 2, 2010.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    jamani kuna tetesi kuwa mimba ya dk.buriani batilda ambayo baba wa hiyo mimba hajulikani imeharibika kutokana na stress za uchaguzi baada ya kubwagwa na mh.lema ktk jimbo la arushaa. habari hizi nimezipata kwa mtoto wa mdogo wake anayesoma udom. masikini burianiiiiiiiiiiiii:israel::peep::cool:
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hii habari ina hadhi ya kukaa hapa kweli?:A S angry:
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kama kweli awe mvumilivu watu ndo wameamua.
    Pole mama matilda ndo ukubwa huo
     
  4. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haina hadhi ya kukaa hapa. Hii ni Forum ya matokeo na si matukio.
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JUKWAA NILA TETESI MZEE, mzee unakurupuka kwenye majukwaa usiyoyajua, labda zungumzia kama habari inavunja hadhi ya mtu, ila hapa ni mahala pake hasa.
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Mpuuzi huyu mama. Kwa nini alivalia njuga uchaguzi bila kufikiria afya ya mtoto aliyembeba tumboni mwake. She must be a self cenred woman!! Ndiyo sababu wenzao huko majuu huwa wanamalizana na watoto kabla ya kuingia kwenye siasa. Inaonyesha ni jinsi gani planning TZ ni tatizo mpaka kwa wasomi wetu!!
     
  7. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    :tape:
     
  8. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni jukwaa la Matokeo (Si matukio) au Tetesi?
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Narudia tena. Tatizo la wagombea wa CCM hawakujiandaa kushindwa kitu ambacho ni kibaya sana ktk mashindano yeyote yale.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hapa ni matokeo ya uchaguzi haya mengine yanatoka wapi?

    Kwa kuongezea mama huyu hana cha mimba wala cha uja wepesi ila hizo ni ghiliba za kisiasa tu wapigakura wamwonee huruma. Lakini usitarajie hilo tumbo likapotea kwa sababu ni uvimbe wa elimu dunia....................wazungu wasema "a curse of consumption"..... .yaani amekula visivyoliwa na hayo ndiyo matunda yake................Sitafafanua na asiye mwana aeleke jiwe.............
     
  11. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kayataka mwenyewe. ule umri si kutembea pekupeku. hao ndo wanaharibu watoto wetu. pumbaf
     
  12. d

    dotto JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Amesababisha kifo au!!??
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    My godnesss..kwanini afikie huku?...uchaguzi umeisha lakini maisha yanaendelea....kwanini anaruhusu hali hii?
    Too bad(if true)
     
  14. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mtu mwemyewe ndo kwanza ana post 10 kwenye jamii forum.. hivyo bado ajaelewa mambo yanaendaje,msimseme vibaya tumsaidie kumwelekeza
     
  15. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Slaa anaibiwa kura sisi tunapiga soga za mimba. Haya ndo matatizo ya Watanzania. Tunaacha kuzungumzia mambo ya maana tunaanza kuzungumzia mimba, Yanga na Simba, Arsenal na upuuzi mwingine. Leteni matokeo bwana, haya mambo ya mimba ya nini bwana!!! Ah!!
     
  16. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni mgeni hatuna noma naye. Tatizo ni hawa wakongwe wanaoendeleza mjadala. Paka Jimmy na Ndibalema ni wageni? Wanamwacha Slaa anaibiwa wao wanazungumzia mimba.
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mwenye mimba na wewe humjui?! mi namjua anaitwa manvi!!
     
  18. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapana nadhani imepotea njia...
     
  19. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Acha udaku mkuu!! Hii si habari ya great thinkers kuhangaika nayo!! Never the less, hapa si mahali pake, nenda kaweke kwenye matangazo huko!!!
     
  20. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acheni huu ushnzi hauwezi kuwasaidia kitu.......Siasa zisiondoe ubinadamu wenu....
     
Loading...