Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diplomatic, trade row as Dar blocks Ugandan exports

Discussion in 'International Forum' started by erfan, Dec 25, 2011.

  1. e

    erfan Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Half baked story. They should pay - period!
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,239
    Likes Received: 8,815
    Trophy Points: 280
    Wameshaona Kikwete anaingia kwenye historia kwa kusaini mkataba wa reli ya Uganda, wanaanza fitina zao. Kama kawaida tunawajuwa ni kina nani.
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,162
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Blackbold:

    Ungewataja huku ukiambatanisha na ushahidi (ili nasi tuweze kuwashauri waache tabia hiyo) lingekuwa jambo jema, maana kuwa na mgogoro wa kidiplomasia na jirani zetu sio jambo jema kwa afya ya Taifa letu.
     
  5. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    FaizaFOXY ni vuvuzela. Mkataba wa reli hakuna akili iliyotumika, naungana na mjumbe aliyesema reli ya kati tosha, kama usimamizi utakuwepo. It's wastage, not viable kuanzisha kitu kipya kwa pesa yote hiyo. Ni ushabiki wa kiasi. But wewe you seem to the she boko harram, you sound that.
     
  6. n

    ngwini JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakenya hao..nimemsaidia FF kuwataja.
     
  7. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wataje tu DADA, nakuomba wataje. lkn FF jiulize reli ya kati ilijengwa na wajerumani. leo hii inasuasua, kama pesa ipo kwanini serikali ya JK isiimarishe hii ikiwezekana tiiione BULLET TRAIN, kupunguza muda wa kusafari kati ya Knda ya ziwa na kanda ya magharibi. Unaonaje dada FF, BONGO pesa ipo BONGO pesa ipo tatizo kuamua tu
     
  8. livefire

    livefire JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha....mtazamo wa watz kweli! hivi sasa kenya imewafanya nini ama iliwahi wakosea kivipi? Wakati mwingine nikidurusu mnayo yaandika humu JF nastaajabishwa. Kenya haina vikwazo vyovyote kwa watz na sera zake, si nyi taifa huru? Haya basi, tekelezeni ya kwenyu, hamjatiwa bunduki kwenye kisogo.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakenya sijui wanawashwa na nini?
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,239
    Likes Received: 8,815
    Trophy Points: 280
    Utawajuwa tu.
     
Loading...