Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diploma in Procurement and Logistics Management.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by madata84, Oct 3, 2011.

  1. m

    madata84 Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zetu wana jf, ninaomba msaada kwa yoyote yule anayeweza kunisaidia nina rafiki yangu anatafuta kazi amemaliza Diploma ya Procurement and Logistics Management katika chuo cha Tanzania Institute of Accountancy (TIA) mwaka huu, yuko Arusha kwa sasa kwa yoyote anayeweza kumsaidia ani PM, yuko tayari kufanya kazi mkoa wowote na mahali popote Tanzania.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Huyo rafik yako ye ana matatzo gan hadi atafutiwe kazi,au ni wewe mwenyewe unataka kazi kiujanja mkuu?
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Cjawahi ona m2 anatafutiwa kazi wakati wa kusoma alikuwa peke yake Cuseme 2 ni wewe cc 2kusaidie...
     
  4. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    makubwa madogo yana nafuuuuuuuuu.
     
  5. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitaka kufanikiwa usiwe muoga kaka. jitambulishe tu kuwa ni wewe watu wakusaidie kuliko kuficha.












    UOGA NDIYO KIKWAZO CHA MAENDELEO
     
Loading...