Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dictatorship

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lady roranky, May 1, 2012.

  1. l

    lady roranky Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema chama chetu tunakipenda tunakuwa na waswas kwamba watakapo kuwa madarakan kuta kuwa ma hali ya udictator kutokana na baadhi ya makamanda wamekuwa wanadictate wanawake kufanya nao mapenzi kwa sababu ya majina Yao na wakikataa wanawatishia kuwaharibia mambo Yao,dis z too bad...MY advice z let them try to control their bad personal behaviours coz wanatutia mashakan...:'(
     
Loading...