Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dibanji alizimika hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by n00b, Dec 10, 2009.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  2. S

    Semjato JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    sijakuelewa mkuu,yani ilikuwaje??
     
  3. K

    Kijamani Senior Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Linyungu hilo siyo mchezo huyu anajoto la kutosha kabisa
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hilo kalio mbona kama ubongo ubongo kwa ndani?
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Lazima la KICHINA hilo hahahaha
     
  7. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo sura mbona yai bovu....!
     
  8. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, huna habari, mwanamke ana sura 3?
     
  9. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tueleze vzr, nadhani tupo wengi hatuzijui hizo sura 3....enhee ya kwanza ni ipi?
     
  10. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    btw Dr. Pimbi hiyo avatar yako imeniacha hoi sana ....kweli hiyo ni kiboko
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mwanamke nywele!!! Hahaaa
     
  12. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Jamaa alipomwona binti huyu network ilikatika kabisa. Alilazimika kumkatia ticket akaenda nae Nairobi, binti akamwambia mbona nakaa mwenyewe hotelini wakati uko kwenye show, D'banj akamwuliza kwani vp? Akamwambia marafiki zangu wote wapo Dar, akamwuliza wangapi? Akamwambia wanne, akawakatia mashosti wake wanne ticket za ndege wote wakaenda Nai kula raha kwenye show ya D'banji na shost yao wakati binti akila raha na kijana.

    Nasikia binti alifanyiwa shopping ya kufa mtu babake.

    PingPong, avatar yangu hata mimi huwa inanichekesha lol :)
     
  13. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ya kwanza ni hiyo unayoiona, ambayo Kwetunikwetu ameifananisha na yai bovu. Sura nyingine mbili hazionekani waziwazi. Moja utaiona kwa ruksa maalum na nyingine hadi upate wasaa maalum.
    Nimetoa dondoo, FL1 atatoa ufafanuzi. Nina hakika anazijua. Ngoja akija hapa utapata majibu.
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Eh bana e hili furushi likimwaga radhi hata sir God hatakasirika lakini inabidi uwe na bakora ya inchi sita ndo unaweza kumwadhibu vizuri the teh
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Mashosti wa kiswahili hatari tupu yaani kawachukua na wenzake kwenda kumunywea ***** ,tukisema dada zetu hovyo wengine wanapinga jamaa kakulove wewe unataka pia na marafiki zako awahudumie siku ingine hutamuona ati nayo mishosti kwa kupenda vya bure ikaenda kulimbuka Nairobi loh
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ana haki ya kuzimika hapo lol.
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    he ndo ukimwi utakwisha kweli!!!
     
Loading...