Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diaspora,diaspora wajemeni!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtuwatu, Mar 27, 2010.

  1. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuuliza sio ujinga wanakwetu, kutojua ndo ujinga!!
    Nisaidieni nijue maana /madhumuni/sababu na faida ya diaspora maanake nimengia kwenye blog ya michuzi naona picha na maelezo kibao ya diaspora.........mwenzenu sielewi nisaidieni wanakwetuu!
     
Loading...