Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond kuperform BBA this sunday!..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MTI PESA, May 26, 2012.

  1. MTI PESA

    MTI PESA Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wadau nimepita kwnye fb page ya BBA nkakuta Biggie ameannounce kwmba Diamond Platnumz ataperform ndani ya jumba la BBA ths sunday na kutaka watu wapost maswali watakayopenda aulizwe but most of the members seems not to know even who's Diamond n even where's he from kiasi mpk wengine wakafikia kumtusi Biggie na kumwambia ss anapoelekea atawaletea msanii anaitw Goldie na wengine kumtak hyo Diamond achague moja kati ya diamond or platnumz..
    my take..DIAMOND amejipangaje kuhusu oral interview na biggie?
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Lugha gan itatumika?
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwasababu jokate yupo chanel o, angemsaidia kuwa mkalimani! au amchukue x wake, mtoto wa sepetu!
     
  4. MTI PESA

    MTI PESA Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapa yanaweza kutokea yale ya Kanumba.."am closed" akimaanisha amefunga ramadhani..let's wait n see
     
  5. MTI PESA

    MTI PESA Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    definately ni ki-David Cameroon..
     
  6. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    i'm afraid lets wait.
     
  7. S

    Safhat JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maamaaa!!watanzania. 2naaibka tena kwa mara ya pli..let's watch out!!
     
  8. lindz

    lindz Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha.....amwombe msamaham wema then aende nae!am sure she still want him!
     
  9. by default

    by default JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ukuadi kwa watu wazima wewe,then usiusemehe moyo wa wengine
     
  10. by default

    by default JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani dayamond ajui kiluga chake.kudadek wakenya watamchana mbaya hapa washaanza kumkebei.
     
  11. lindz

    lindz Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dont i have a right to comment!we vipi ka mwanga wa mchana
     
  12. by default

    by default JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah.acha kushobokea watu utapgwa cha wima,then mwanga ni wewe mwenyewe p.amb.fu
     
  13. nilkarish

    nilkarish Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa bongo kwanini tunarudishana nyuma jamani?? kwni diamond kutokujua english ni ajabu!! english sio lugha ya taifa letu.kama kuna ulazima wa kuzungumza english atajifunza kidogo kidogo si aibu etii
    tuthamini lugha yetu jamani
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Wivu mbaya sana!dogo anakusanya pakee kwa kutumia kipaji chake hapa wachimba chumvi wanamuombea njaa!...hapa kuna watu milioni tu wanaisikia katika redio ila mnyamwezi kila show anakunja karibu m3,tangazo la voda kakunja karibia 50m bado hiyo show ya BBA rand mingi kibindoni!nyie mnawaza kiingereza badala ya kuwaza pakee atayokunja!...kiingereza hakinunui chakula,pamba,nyumba wala haking'oi mademu wakali!go platinumz!
     
  15. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    big up za kutosha platnamz..you real run ths fkucn town!!...jana nilikuwa half london pande za Sinza nikaskia matusi yako sikuamini kabisa ndio yule nasib ulioletwa kitengo na Dula kitambo kile unapaka ma-pico meeengi kichwani.
    Ila usijisahau bwa mdogo na kuwadiss waliokujenga...pia jijenge game ya bonga haina adabu,muulize Tid.
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hhaaahhaaa!wewe kweli unamkumbuka naseeb!picco nyingi,mawave na lipshine!halafu alikuwa anarap sasa!sharo kitambo mtandale yule acha awakaze tu wababaikaji!..naye anahonga magari siku hizi kweli kama ipo haizuiliki!
     
  17. d

    dguyana JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo Diamond kama unapita hapa nakutakia safari njema then usiogope kutumia Mkalimani. Kila mtu anahaki ya kuishi hata kama hajui kingereza. Hold up.

    Ila pia acha kiburi penda mashabiki wako. Hela zisikuchanganye.
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Bado sijaona kama kutojua kizungu itakuwa matatizo, kwani maorganiser hawalijui hilo, msipende kuiga ushamba wa kenya hata lugha wayooita lugha ya taifa hawaijui.
     
  19. under_score

    under_score Senior Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii mambo inakuwaga ni mida gani wakuu?
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mhh MTI PESA wacha tu marehemu apumzike kwa amani! nadhani watamtafutia mkalimani, coz tuition yenyewe kasoma ya mwenge kwa mwl PUFF DADDY!
     
Loading...