Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deo kibamba umenena!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 10, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimemsikiliza kibamba bbc ametoa hoja nzito sana. kwanza amemsifia sitta kwa uongozi mzuri bunge lililopita na akasema bila yeye wala bunge lisingekuwa imara. ameonyesha wasiwasi kama huyu mama ataweza. amewalaani vichama vidogo kama vi cuf, vi nccr na vi udp. amesema wanakosa upeo maana ikitokea uchaguzi ujao wakafanya vizuri vikawa tishio kwa ccm basi kanuni zitabadilishwa tena.
     
Loading...