Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deni la taifa lina thamani gani kwa wanaotudai? Ni kina nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 1st.Tanzanian, Jun 28, 2012.

  1. 1

    1st.Tanzanian Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JE UNAJUA CHANZO CHA VITA DUNIANI NI NINI

    It is not a coincidence that these country, which are listed below were and are still being under attack by the western media, since one of the main reasons these countries have been under attack in the first place is because they do not have a Rothschild owned Central Bank yet. The first step in having a Central Bank establish in a country is to get them to accept an outrageous loans, which puts the country in debt of the Central Bank and under the control of the Rothschilds. If the country does not accept the loan, the leader of this particular country will be assassinated and a Rothschild aligned leader will be put into the position, and if the assassination does not work, the country will be invaded and have a Central Bank established with force all under the name of terrorism.




    Rothschild owned Central Bank:

    Central banks are illegally created private banks that are owned by the Rothschild banking family. The family has been around for more than 230 years and has slithered its way into each country on this planet, threatened every world leader and their governments and cabinets with physical and economic death and destruction, and then emplaced their own people in these central banks to control and manage each country’s pocketbook. Worse, the Rothschilds also control the machinations of each government at the macro level, not concerning themselves with the daily vicissitudes of our individual personal lives. Except when we get too far out of line.


    The Rothschild family is slowly but surely having their Central banks established in every country of this world, giving them incredible amount of wealth and power.




    In the year of 2000 there were seven countries without a Rothschild owned Central Bank:

    Afghanistan
    Iraq
    Sudan
    Libya
    Cuba
    North Korea
    Iran
    The only countries left in 2003 without a Central Bank owned by the Rothschild Family were:

    Sudan
    Libya
    Cuba
    North Korea
    Iran

    The Attacks of September 11th were an inside job to invade Afghanistan and Iraq to then establish a Central Bank in those countries.




    The only countries left in 2011 without a Central Bank owned by the Rothschild Family are:

    Cuba
    North Korea
    Iran

    After the instigated protests and riots in the Arab countries the Rothschild finally paved their way into establishing Central Banks, and getting rid of many leaders, which put them into more power.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Tumechoka.Tumechoka kusikia tu.Tumechoka kelele masikioni mwetu. Sasa tunataka kuona na kujua.Kuona wanaotudai na maelezo yao. Walitukopesha lini;kwa lengo gani kitaifa;deni lao wanalitaka lini;walisema tulipaje;na tusipowalipa watatufanya nini? Lazima tujue.

    Tunasikia tu kuwa deni la Taifa ni trilioni 27. Na kuwa kila mtanzania anadaiwa si chini ya laki tano za kitanzania. Tunataka kujua sasa tulikopa kutoka kwa nani mahela yote hayo. Na pia, tulikopa kwa ajili ya kufanyia nini. Kwenye deni kuna mkopaji na mkopeshaji.Mkopaji tunamjua: Serikali ya Tanzania. Mkopeshaji ni nani? Ni muda wa kumjua.Tafadhali jitokeze.

    Mnaotudai mtumbie Serikali yetu iliweka nini kama amana. Tuna haki ya kujua.Mkopo si moja ya siri za Taifa. Mnaotudai mkijitokeza mtatusaidia kujua vyema kuhusu jambo hili la deni la Taifa. Kuhusu kiasi halisi na kadhalika. Muda ni huu!

    Mzee Tupatupa (safarini kwenda Mbeya kwenye sherehe za CCM)
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2014
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    mzee tupa,ile mikataba 29 aliyosaini ------ mbele ya rais wa uchina ulishawahi kuichungulia imeandikwa nini?
    ~~~hii nchi inaendeshwa kwa siri kubwa
     
  4. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2014
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 9,880
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    ...

    ....Baada ya Arusha Mbeya yaifilisi ccm !!!
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Tumechoka.Either now or never!
     
  6. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2014
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo nadaiwa laki tano, plus mkopo wa chuo plus kodi wanayoikata kwenye mshahara= Deadly and gone.
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2014
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Mkuu VUTA-NKUVUTE hivi awamu hii "inaposifiwa" kwa miundombinu ya barabara mnadhani hizo hela zimetoka mifukoni mwa viongozi? Ni madeni mazee na ni lazima tulipe; tupende, tusipende. Pengine hoja ni deni linalingana na thamani ya kilichofanyika?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. M

    MARKYAO JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2014
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 457
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kaka VUTA NKUVUTE una akili sana. Nimekuwa najiuliza sana suala hili la Deni la Taifa (Nadhani hapa CCM wanapo dili lao la Uchaguzi). Kama uwekezaji umepanda, Mapato ya ndani yakaongezeka, kodi zimekuwa ni nyingi na kubwa, najua kila anayelipa kodi hata kupitia mshahara wake anajua anavyolambwa fedha ndefu, achilia mbali misaada na support kutoka nje. Tumejitanabaisha kuwa CCM wameleta maendeleo hapa hili deni la taifa ni CCM watalilipa kutoka kw source zao au? kama zimejenga bara bara/ madaraja ao nini? tuelezwe, na makusanyo yameishia wapi? tumesikia kila siku tunaambiwa raisi anasafiri na mafanikio ya ziara zake ni misaada imekuwa mingi sasa misaada hiyo ni ipi na ni jinsi gani imesaidia kupunguza makali ya maisha kwa raia? tumesikia uchumi wetu umeimarika na mauzo ya nje yameongezeka sasa mapato yanaenda wapi? tujiulize sana, na natamani wachumi watumie jukwaa hili watoe uchambuzi wa kutosha ili kina SIMIYU YETU na RITZ watafakari jinsi serikali ya CCM inayokausha nchi yetu. Madini ya Dhahabu, Alimasi, Tanzanite, Utalii, Gesi, Uwindaji na uwekezaji, ni halali kuwa na madeni haya makubwa hivi? au ni Udhaifu wa Uongozi?Ufisadi na makusayo ya mapato kuelekea mifukoni mwa mavulture wa CCM na serikali yao?
     
  9. MFUKUZI

    MFUKUZI JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2014
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    NAUNGA MKONO HOJA!!!!!! Kwa kweli tumechokaa na tukicheka na nyani tutavuna mabua.. Magamba tusipowaondoa tumeliwa... tunaanza kuwaondoa kwenye uchaguzi wa mwaka huu...
     
  10. m

    mmaranguoriginal. JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 4,062
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama wewe unalalamika na mwananchi wa kawaida afanyeje
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2014
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    na pesa wanazokusanya za kodi na kwenye dhahabu wanapeleka wapi?
    ccm wanatuibia sana ila mwisho umefika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...