Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

deni la kila mtanzania ni Tsh 300,000.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gango, Jun 18, 2011.

  1. gango

    gango Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama utachukua deni lote la Tanzania (trilion 11) ukigawa na idadi ya watu (milion 40) basi kwa makadilio KILA MTANZANIA ANADENI LA shilling 300,000. Hata mtoto aliye zaliwa leo.....CCM OYEEEEEEEE
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Oyeeee! Ngoja nikalipe la kwangu japo kwa mafungu. Ila linapaa!
     
  3. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kokotoa tena ni zaidi ya 300,000/= deni la taifa ni trilion 17.1 , ili tujiandae kulipa, maana nchi ilishauzwa
     
  4. gango

    gango Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duuuuu.....bora mi sio mtanzania......!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Tshs. 17,100,000,000,000,/- divide by 42,000,000 Tanzanians equals to Tshs. 407,142.86 per head!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,341
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Mie najitolea kulipa langu sasa hivi. Jee, wewe?
     
  7. gango

    gango Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duuu kaka ............ulikuwa mtaalamu sasa hesabu ......wenzio tunaogopa hesabu za kugawanya...............
     
  8. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haaaa!!! Ama kweli humu ndani ya Jf kuna vichwa vinavyochemka kwelikweli. Nashangaa kuna baadhi ya waTZ bado wanaisapoti ccm hivi mnataka muambiwe nini ili muamini kama ccm nchi imewashinda? Au ndo 2seme sikio la kufa huwa halisikii dawa!!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mimi langu atanilipia faizafoxy
     
Loading...