Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu unamfeel halafu uwanjani mambo yanagoma, utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TANMO, Sep 25, 2009.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Jamani hili tatizo halijanitokea ila huwa najiuliza kama ikitokea Binti ambaye mtu unamfeel kupita kiasi siku anapokubali kula tunda na wewe halafu kufika ndani lahaula, jogoo linagoma kabisa kuwika bila sababu za msingi au labda kwa sababu ya uwoga. Na wakati akishaondoka tu jamaa anakuja juu na mihasira kibao mpaka unasikia maumivu.

    Je ilishawahi kukutokea? au kama ikikutokea utafanyaje?

    Manake kwa uzoefu wangu wa stori za vijiweni nimewahi kusikia kuwa hii hali hutokea sometimes.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Sep 25, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Unazungumzia mambo ya zinaa bila woga wowote kwa Mungu wako aliyekuumba?
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Lengo ni kubadilishana mawazo na kusaidiana kwa namna moja ama nyingine, pamoja na kumwogopa Muumba pia inatupasa tumshukuru kwa kutupatia uwezo wa kujadiliana kuhusu maisha..
     
  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ingependeza ingekuwa kule kwenye mambo ya wakubwa hapa mchanganyiko sana.
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hali hiyo inaitwa mfadhaiko, hata wanawake na wanandoa (wengine) huwatokea siku ya kwanza... "mkamia maji hayanywi!"
    Mbaya kujilazimisha, unaharibu kabisaaaa....

    Calm down na mjipange upya.
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Sep 26, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ogopa zinaa (uzinzi, uasherati, ulawiti, etc) ndugu yangu, ni machukizo makubwa sana mbele za Mungu!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bila mapenzi nafikiri wewe usingekuwepo duniani
     
  8. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee akigoma huna la kufanya. Ni kumuaga tu huyo uliyemfeel na kuondoka zako, sasa kama jogoo haliwiki utafanyaje?
     
  9. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    mbona inatokea tu hii hari mara kibao..unaleta visingizio visivyo na maana unaahirisha game unajipanga upya..mimi kama mimi game ya kwanza napenda kupiga tungi kiaina kupata mzuka flan siunajua tena mambo haya maandalizi muhimu..then nikimzoea kisaikolojia mambo kama kawa magoli ya torres tu..mbili tatu bila kokolo.
     
  10. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    acha unafiki bwana Buchanan usitake kijifanya mcha mungu wkt hamna lolote..
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SIO MAPENZI BANA!home boi vipi?
    mapenzi is something different na aidia yako ya ngono
     
  12. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani hawa wanokataa kudiscuss haya maswala kwa kujidai eti kumwogopa Mungu ni wanafiki, ni bora tukadiscuss ili mtu ajue kuna hili na lile lipi linakubalika na lipi halikubaliki. Ina maana ninyi hamjawahi kuzini mpaka mlipooa? kwani huyu mtoa mada amesema kuwa watu waende wakajaribu? Hebu tuheshimu mawazo ya wengine kama unaona haikuhusu unaipotezea. wengine tunapata elimu hapa. Sasa tungeyajua wapi kama hata siku ya ndoa mambo huwa yanashindikana?
     
  13. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Achana na kupiga puchu. Ndo chanzo cha yote haya
     
  14. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  15. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duu..kaka hiyo huwa inakuwa noma kishenzi....mi ishankuta mara 1 yaani duu..but sometimes la kwanza sekunde ya tano au sita alafu duu ndo bado kabisa ....anakwambia unamuaibisha....yaani...But muakikishie kuwa utampa v2 vya hatari mpaka ataridhika then gain momentum and weka mpira kati....poa m2 wangu
     
Loading...