Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Decor

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kaniki1974, Nov 24, 2009.

  1. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Nimesaidiwa mara nyingi hapa. Shukrani za dhati kwa JF team. Asanteni sana wote pia. Ninaomba kusaidiwa zaidi.

    Ninatafuta wataalamu /professionals wa interior & exterior design na landscaping, pools and gardening. They must be reliable and exprienced professionals. Ningependa zaidi kufanya kazi nao kama individuals sio kiofisi. Kazi itafanyika DSM. Serious guys, please ni PM au hata acha contacts hapa.

    Kama kuna mwanafamilia wa JF anawafahamu watu au hata makampuni ambayo wana reasonable/rational/justifiable costs, nitashukuru kuwafahamu pia. Asanteni tena.
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa mmoja huwa namuona sana pale millenium ni interior designer anaitwa kama sikosei Kevin Mosha nafikiri naona nikijana mahiri kaulize pale kwenye cafe millenium makumbusho karibi na Steers huwa hakosekani hapo
     
Loading...