Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Death threats

Discussion in 'International Forum' started by Wacha1, Jan 6, 2010.

  1. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kenya election violence witnesses get death threats
     
    Wanatafuta kwa kujificha. Utaishi vipi kwa kujifichaficha kama kuku? Tanzania wamewashitukia na yote hii ni kwa sababu ya Unyang'au. Kama wao wenyewe kwa wenyewe hawapendani inawezekana vipi wakaja kutufundisha jinsi ya kuishi kwa amani? Let alone unafiki wanaoufanya kila kukicha.
     
  2. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280

    Mambo ya umafia walianza zamani sijui kama mnamkumbuka ngoja niwape baadhi ya viongozi maarufu ambao waliuawa
    P.G. Pinto 1965
    T. O. Mboya 1969
    J. M. Karriuki 1969
    R. Ouko 1990
    G.G Njuguna 2008
    M. M. Were 2008
    Hawa ni wachache tu ambao inasemekana waliuawa na washika madaraka
     
Loading...