Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DCI Manumba: mbunge wa arusha hakuguswa ni propaganda za Chadema tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Dec 26, 2010.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti kauli hii ya DCI manumba kwamba mbunge wa arusha mjini hakuguswa na polisi yaani kupigwa kama ilivyoripotiwa na vyombo vya habari, isipokuwa ni propoganda za chadema tu.
    pia Star tv waliporusha tukio lile kama kuwakumbusha watizamaji hata mimi sikuona sehemu ambayo mbunge yule alipata mkongoto bali nilimuona yeye akirusha ngumi kumpiga mkuu mmoja wa polisi. jee lipi liwe kweli?
    na kama alipigwa manumba kwanini asipeleke malalamiko yake Polisi

    source: star tv mjadala
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je kuna mtu aliyemwuliza huyo mbunge aliyepigwa? hizo source za mahojiano ya watu ambao hawakuwa kwenye tukio wala si wahusika haziaminiki. Mbunge bado yupo kwanini hakuna anayetuambia kuwa ameongea na mhusika na akatupatia ukweli?
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM oyeeeeeeeeeeeee! teh... hauhitaji kumuona akiwa na kadi ya ccm ili umtambue.
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ulitegemea DCI aseme kwamba Lema alipata kichapo? Watanzania bado hatuna hulka ya kukubali makosa. Vyombo vyetu vya dola vipo kwa ajili ya watawala na si wananchi. Unapotamka kuwa lema hakuguswa unatukana wengi sana nakuchafua taaluma za watu wakiwemo madaktari waliopumzisha hospital
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    We are thinking in the same boat..madaktari waliomlaza na wao walifanya propaganda?? Mt Meru si hospitali kuu ya Mkoa??..Manumba nilikuwa nakuheshimu ila nimekushusha hadhi sana kwa hii kauli ya kibazazi.
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Nani kasema kwamba monopoly ya kufanya propaganda ni ya CCM pekee??? Vyama vingine navyo vina haki pia kufanya propaganda!!!
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    SOMA HAPA-POLISI NI WALEWALE CCM TU-http://www.mwananchi.co.tz/component/content/article/37-tanzania-top-news-story/7550-mbunge-chadema-apigwa-na-polisi.html
     
  8. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kati ya Manumba aliyoko Dar es salaam na RPC aliyo Arusha tukio lilipotokea tumwamini nana? Maana RPC wa Arusha alidhibitisha kuwa Mlema alipigwa kutokana na kukahidi maagizo ya polisi.
     
  9. m

    mams JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakyanani, kila kitu mnachakachua. Itafika zamu yenu muanze kujichakachua wenyewe!
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    unaweza ukakamatwa kwa nguvu kwa kukiuka amri halali ya kipolisi ya kujisalimisha na kutulia.....halafu wewe ukaleta vurugu....pale hupigwi bali unapunguzwa nguvu za kukaidi amri halali
     
  11. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la aibu kwamba DCI Manumba na RPC wa Arusha hawakuwasiliana kabla ya Manumba kutunga hadithi yake hii eti Mbunge wa Arusha hakupigwa na Polisi.

    Sisi wakazi wa Arusha tumemsikia huyu RPC wetu akitamka kwamba Lema anachochea vurugu na tuliona Polisi waliopelekwa ukumbini mwa Halmashauri ya Manispaa wakimpiga Mbunge wetu. Tulimwona Mbunge wetu akiwa Hospitali ya Mkoa, Mt. Meru, akitibiwa. Hata Mganga wa hiyo hospitali alisema Lema amepigwa lakini anapata unafuu. Sisi tuliona ktk TV, polisi wakimkwida Lema.

    Sasa kama baada ya haya yote, Mkuu wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai, Taifa, anatamka "Mbunge wa Arusha hakuguswa; ni propaganda za Chadema tu" sisi wananchi tutakuwa na imani na Polisi? Ni lazima Polisi waache ushabiki wao kwa CCM, wasibebe chama chochote cha siasa, kama wananuia kweli kutekeleza wajibu wao wa kuhakikisha haki na usawa kwa wananchi wote.

    This country will degenerate into chaos and violent conflagration, if the Police Force will continue with this kind of bias and one-sidedness. Woe unto us Tanzanians, if urgent steps are not taken to arrest this trend.
     
  12. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Polisi wenyewe wamekiri kumupiga kawa maelezo kwamba wanaleta utulivu
    polisi wakumbuke kwamba pasipo haki hapana amani
    kama mtu asiye sitahili haki anapewa nayule anayesitahili ananyimwa mbele hiko ni hatari kwa poilisi!!!!!
     
Loading...